พอดีโดนแอบส่องใต้กระโปรงค่ะ จิตตก อยากสาวให้ถึงตัว ทำยังไงดีค่ะ

0 15

อยากจะเอาเรื่องกับคนที่มาส่องใต้กระโปรงอ่ะค่ะ พอดีวันนี้โดนเข้าเต็มๆเลย เวลาทุ่มกว่าๆ วันศุกร์ที่ 19 อ่ะคะ

พูดถึงกระโปรงก่อน เพราะต้องมองที่ตัวเรา สั้นมั้ย ก็ไม่สั้นน่ะค่ะ ไม่ผ่าหลังด้วยค่ะ ทรงปกติของชุดนักศึกษาค่ะ

อยู่เหนือเข่านิดหน่อยพองาม ปกติไปไหนเวลาใส่สั้นๆ หรือกางเกงสั้นก็จะเป็นคนระวังตัวเองตลอด

จะใส่กางเกงซ้อนข้างในอีกที มาวันนี้ไม่ได้ใส่เนื่องจากน้ำหนักขึน ตัวบวมๆประจำเดือนมา มันร้อนอ่ะค่ะ

หงุดหงิดก็เลยไม่ใส่ ทีนี้ไปซื้อของที่ร้านหกสิบบาท สาขาสยามแสควร์(ไม่ได้มีปัญหากับทางร้านแต่อย่างใดขอโทษนะค่ะที่พูดถึง)

หนูได้เดินไปเพื่อจะซื้อบอลม้วนผมที่ชั้นสอง ก็ไปจับๆ ดูๆของตรงล็อคนั้น ซักพักเหมือนรู้สึกว่ามีใครอยู่ข้างหลัง

พอดีหนูขยับตัว แล้วรู้สึกว่ามีอะไรมาโดนที่ขา ก็คิดว่าไปชนของๆใครเข้ารึปล่าว

ก็เลยรีบหันหลังไป ปรากฏว่าเห็นผู้ชายคนหนึ่งขยับแขนจากใต้ขา แล้วเค้าก็วิ่งไปอยู่อีกฝั่งหนึ่งประมาณว่าตกใจ

เห็นหน้าตาชัดเจนมากค่ะว่ามีลักษณะอย่างไร และเค้าก็ตกใจมาก

ทีนี้เราก็นึกขึ้นได้ว่าไอ้นี่มันต้องกำลังจะทำอะไรซักอย่างแน่เลย ทีแรกจะตะโกน แต่ก็กลัวเค้าเข้ามาทำร้าย

ก็เลยเดินไปหาเพื่อนที่เดินดูของอีกฝั่งหนึ่ง เดินไปบอกว่านี่ๆมีคนเหมือนมาแอบมองใต้กระโปรงฉันอ่ะ

เค้าก็ยังไม่ไปนะค่ะ เหมือนยืนมองอะไรให้แน่ใจ จะอธิบายยังไงดี

เพราะเหตุการณ์ที่เล่าเหมือนจะเกิดขึ้นหลายนาที กว่าจะไปบอกเพื่อน ไปบอกให้เดินมาดู

แต่ไม่ใช่ค่ะ   พอรู้สึกก็เลยหันแล้วเค้าก็วิ่ง  จากนั้นหนูก็รีบเดินไปหาเพื่อนอยู่ห่างประมาณเมตรนึง สายตาเราก็ยังมอง

คนนั้นอยู่ จากนั้นเพื่อนก็เดินไปมอง เค้าก็กลัวรีบวิ่งไปเลย ถ้าเค้าไม่ได้ทำเค้าคงไม่หนีออกไปหรอกใช่มั้ยค่ะ

พอคุยกันว่าแน่ใจแล้วว่าเค้าส่องกระโปรงแน่ๆ ก็ย้อนกลับไปที่จุดเกิดเหตุ ตอนนี้เค้าก็หนีไปแล้วหล่ะค่ะ

เพราะไม่ทันคิดว่าจะจับตัว ยังลังเลใจอยู่ค่าอาจจะทำของตก

พอดีข้างๆหนูมีพี่ๆกลุ่มหนึ่งเค้ายืนเลือกของอยูพอดี

ก็เลยถามๆเค้าว่าพี่เห็นผู้ชายคนนึงทำท่าลุกลี้ลุกลน แถวๆข้างหลังนี่มั้ย เค้าบอกเห็นค่ะ ทีนี้หนูก็เลยบอกว่าเค้ามาส่อง

ใต้กระโปรงหนู พี่เค้าก็บอกว่า ก็เห็นเค้าก้มๆอะไรทำนองนี้ แต่พอดีพี่เค้าไม่ได้สังเกต ก็เลยรีบวิ่งลงไปที่เคาเตอร์

บอกพี่เค้าว่าพี่ค่ะ พอดีมีคนมาส่องใต้กระโปรง หนูรบกวนขอดูกล้องวงจรปิดหน่อยได้มั้ยค่ะ แต่พอดีเค้าทำไม่เป็น

บอกว่าช่างจะมาดึงภาพให้พรุ่งนี้ ทิ้งเบอร์โทรไว้ที่ร้าน เจ็บใจมาก ที่วันนี้ทำอะไรไม่ได้เลย

พอพูดกับพี่ที่เคาเตอร์ได้ซักพัก เค้าก็ซักถามข้อมูลว่ายังไง แล้วเค้าก็ถามลักษณะรูปร่าง ผิวพรรณ สูงต่ำ ใส่เสื้อ

ทีนี้เค้าก็บอกว่าสงสัยคนเดิม แบบว่าเหมือนกับเค้าเคยทำแบบนี้มาก่อน  อารมณ์หนูก็บูดมากกว่าเดิม

ตอนนี้ก็นอนไม่หลับ อยากจะเอาเรื่องให้ถึงที่สุดอ่ะค่ะ หนูจะทำยังไงดีค่ะ ถ้าพรุ่งนี้ได้ภาพและVDo หนูต้องแจ้ง

ความอะไรยังไงค่ะถึงจะสาวไปให้ถึงตัว เจ็บใจมากค่ะ เจ็บใจตัวเองที่ทำไมไม่รีบเรียกคนมาช่วยก่อน

ใช่ไม่ใช่ยังไงก็พูดจากันได้ แต่ทีนี้โง่เอง T_T เตือนภัยกับสาวๆนะค่ะ ยังไงไปไหนก็ระวังพวกแอบจิตด้วยค่ะ

น่ากลัวนะค่ะ คนสมัยนี้ รู้หน้าไม่รู้ใจ หนูจะทำยังไงดีค่ะกับเรื่องนี้

EunChong

EunChong

NewYear
สวัสดีค่า ชอบแต่งหน้าเป็นชีวิตจิตใจ

ที่สำคัญต้องบำรุงและดูแลผิวหน้าด้วยนะคะ

FULL PROFILE