แนะนำการทรงผมถ่ายรูปแจ้งจบการศึกษาหน่อยจ้า

0 5
คือว่าจะต้องถ่ายรูปเพื่อแจ้งจบการศึกษานะค่ะ แล้วผมตอนนี้มันก็ประมาณบ๊อบตรง แล้วเป็นคนมีแก้มด้วยหน้ออกจะกลมๆ
อยากให้ช่วยเสนอความเห็นหน่อยค่ะ เพราะถ้าปล่อยผมมันคงชนกับครุยคงตลกๆดีเพราะครุยเป็นแบบหนาๆไม่ใช่ครุยแบบเทวดาค่ะ
มีรูปผมค่ะ ที่คิดๆไว้ก็คือถักเปียข้างๆแล้วเก็บหางข้างหลังค่ะช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ขอแบบเรียบร้อยดูดีอ่ค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ ปล.แล้วเราเเต่งหน้าได้มั้ยคะ

mamuay

mamuay

ยัยดำติงต๊องค่ะ

FULL PROFILE