อยากไปเปิดตัว Tonymoly นะคะ งานวังสวนกุหลาบ

อยากสอบถาม งานวังสวนกุหลาบ เป็นงานแบบไหนอะคะ

ไม่เคยไปเลย

อยากไปดูของ Tonymoly นะคะ

พี่ๆจะไปกันไหมคะ

ขอบคุณคะ

เราก็อยากไปเหมือนกัน

เข้ามารอฟังด้วย อิอิ
อยากไปเหมือนกันนนน ถ้า โทนี่โมลี่อัพราคาไม่เวอร์นะ

หึหึหึหึหึหึ
มีเฮ อิอิ
วังนี่อยู่ตรงไหนหรอค่ะ อยากไปจัง
tonymoly งานสวนไรไม่รู้ แต่เห็นtonymolyแล้วรีบจิ้มมาดูเลย 55

งานไรอ่ะๆ ใครรู้บอกหน่อยจิ ต่อมกิเลสทำงานคร่า 555
รายละเอียดคร้าบ http://www.charmista.com/
เค้าเป็นแบนเนอร์อยู่ด้านบนเว็บจีบันด้วยนะ ^ ^
เออ ว่าแต่ว่าวังสวนกุหลาบนี่อยู่แถวไหนหรอค่ะ

อยากไปแต่ยังไม่รู้เลย 555+
งานวังสวนกุหลาบเราไปช่วยเพื่อนสาวขายตับไก่บดเสวยค่ะ
รอบที่แล้วก้อไป
บู๊ทอมารีที่เอาเบเกอรี่มีผจก.ร้านเป็นฝรั่งหล่อมากกกกกกกกกกกกกกกกก
ไปค่ำๆดาราช่อง3ที่ไม่ค่อยรู้จักจะไปเยอะค่ะ เค้าจะมาช่วยขายของเพื่อนพึ่งภา

วังสวนกุหลาบอยู่หลังสวนอัมพรนะค่ะ
มาอุดหนุนของเพื่อนพึ่งภา กันด้วยนะจ่ะ
ไม่อยากได้ tonymoly แต่อยากได้ presenter กลับบ้าน อิอิ

mtfnmtfn  เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งเลยคะ

อิอิ

โทนี่โมลี่ ไปซื้อมาแล้วที่ศูนย์สิริกิตติ์ Tomotox ซื้อมาลองดูเห็นpackage น่ารักดี

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น