ใครพอทราบ.....สารอัดเม็ด ASA ลดน้ำหนักที่โฆษณาใน TV POOL บ้างค่ะ ???

คือ เห็นมันลดน้ำหนักได้ และลดได้เร็ว

ตอนนี้เราน้ำหนักเยอะมากเลยค่ะ เพราะจะเรียนจบแล้ว กลัวจะหางานทำไม่ได้ค่ะ

เลยอยากจะลองทานดู แต่ราคาก็แพงอยู่

เลยจะมาถามว่า ใครเคยได้ยิน หรือได้ลองทานดูแล้วบ้างค่ะ

เพราะ search ตามกูเกิ้ลแล้ว ไม่มีใคร รีวิวเลยค่ะ

เราเข้าไปดูในเว็บ มีเลข อย. ครบด้วยค่ะ

.. ก็ใจดี ช่วยบอกเราด้วยน๊า มีเป็นอย่างไรบ้าง !!!!!!!  ^^

คำเตือน : เด็กและสตรีมีครรภ์ไม่ควรรับประทาน
เลขที่ อ.ย. 24-2-00539-1-0114
พี่ก็อยากรู้ ถ้าน้องได้คำตอบแล้วช่วยบอกพี่ทีสิ
อย่าไปเชื่อนะคะ เพราะลองมาแล้ว น้ำหนักไม่ลงเลย แต่มันก้อไม่ขึ้น เอาเป็นว่ามันคงทีละกัน ที่บอกว่าลดอาทิตย์ละ 5-7 โลอ่ะไม่จิงเลยค่ะ
ไม่ลดจริงเหรอค่ะ พอดีเราเพิ่งสั่งซื้อไปน่ะ
เดี่ยวไว้ทดลองทานก่อนนะค่ะ ได้ผลยังไงจะมาบอกอีกทีค่ะ
..อยากรู้เหมือนกัน...ว่าลดได้จริงๆ หรอ...ถ้าได้ผลจริงอยากลองมากเลย...ใครเคยใช้มาบอกกันบ้าง มีผลดี ผลเสียอย่างไร ด่วน
ลองทาน1ขวดแล้วน้ำหนักลดค่ะจากใส่กางเกงเอว34เหลือ32แล้วค่ะใกล้หมดแล้วกำลังจะสั่งซื้อของใหม่ค่ะไม่มีผลข้างเคียงใดๆเลยช่วยในการขับถ่ายดีด้วยค่ะ
แฟนกินค่า เราเป็นคนซื้อให้เอง กินสองกระปุก
ลดไปห้ากิโล จาก74เหลือ70อะไม่ลดเยอะเหมือนที่โฆษณา แต่ก็ลดจ้า
จากเอวใส่36 ตอนนี้34แล้ว เดี๋ยวซื้อให้อีกสองกระปุก
อยากให้แฟนใส่สักเอว32 อิอิ
อ่อ
หยุดกินแล้วไม่อ้วนขึ้นนะ แฟนหยุดไป2-3เดือนละ นน.ยังเท่าเดิมอะ
ได้ผลจิงอะป่าวค่ะ คือนู๋ก้อเพิ่งสั่งซื้อไปอ่าค่ะ

ใครเคยทาน

ช่วยตอบนู๋หน่อยน๊า

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
ถ้าได้ผลยังไงช่วยบอกด้วยนะ เพราะตอนนี้อ้วนมากเลยอยากลดน้ำหนักลงอ่ะ เพราะมันปวดขามากเลยอ่ะ ขอบคุณนะค่ะ
อยากลองกินเหมือนกัน ไปตรวจเลข อ.ย. มาแล้ว มีจริง
ได้ผลจริงเหรอ...เราอยากลองแต่ไม่แน่ใจว่าจะมีผลข้างเคียงป่าว
ใครรู้รายละเอียดบอกด้วยค่ะ ขอบคุณ
ได้ผลจริงป่าว อยากรู้เพราะอยากลองบ้างไม่รู้ว่าจะโยโย่ป่าว
ตกลงของเค้าได้ผลรึป่าว
หรือแล้วแต่คนทาน เห็นบางคนก็ว่าดี บางคนก็ว่าไม่จิง
ตงลงดีมั้ยเนี่ย
คือว่าเราอะโทรไปหาcall ceterมาอะไม่รับกันเลยอะโทรไปหลายวันแล้ว
เราสั่งไปแล้วส่ง FAX ไปแล้วเห็นเข้าโทรกลับมา แต่รับไม่ทันเพราะว่าแบตหมด
เลยไม่รู้ว่าเขามีปัญหารัยหรือป่าว เราให้ส่งแบบ EMSด้วย เราส่งเงินไปตอนค่ำๆๆวัน พุธ ส่ง Faxไปตอนเช้าวันพฤหัสเช้า แล้วเราจะได้รับชองวันไหนหรอ

คนที่เคยสั่งได้แล้วอะ

ตอบเราด้วยนะ
ก็แบบว่าเราสั่งมาแล้ว 2 กระปุก กินจะหมดแล้วเนี่ยยังไม่ลดเลยอะ แถมท้องผูกด้วยอะ เสียดายตังมากๆๆๆ เลย
ก็แบบว่าเราสั่งมาแล้ว 2 กระปุก กินจะหมดแล้วเนี่ยยังไม่ลดเลยอะ แถมท้องผูกด้วยอะ เสียดายตังมากๆๆๆ เลย
มันราคากระปุกละเท่าไรหรอ
กระปุกล่ะ 900 กว่าบาท
ถ้าสมมุตว่ากินแล้วไม่ลดก็สามารถเอาคืนแล้วรับเงินคืนได้มิช่ายหรอ เห็นบริษัตเค้าบอกมาอย่างนั้นอ่านะ แต่ว่าตอนนี้เค้ามีโปรซื้อ 1 แถม 1 ด้วยแหละ ลองๆ ทดลองกันดูได้ผลยังไงค่อยมา รีวิวกันต่อ ห้าๆ
ถ้าสมมุตว่ากินแล้วไม่ลดก็สามารถเอาคืนแล้วรับเงินคืนได้มิช่ายหรอ เห็นบริษัตเค้าบอกมาอย่างนั้นอ่านะ แต่ว่าตอนนี้เค้ามีโปรซื้อ 1 แถม 1 ด้วยแหละ ลองๆ ทดลองกันดูได้ผลยังไงค่อยมา รีวิวกันต่อ ห้าๆ
ตกลงมันลดมั้ยอ่า เราก้อสั่งไป วันพุ้งนี้ได้ ถ้าลงกินเเล้วลดหือไม่เเล้วจะมาบอกนะ อีก10 วัน *-*
กำลังจะตัดสินใจ อยู่ว่าจะซื้อดีมั้ย ถ้าลดลงจริง และไม่กลับมาอ้วนอีก ก็จะลองทานดู
ดีจริงไหมค่ะ ก้คิดจะซื้ออยู่เหมือนกัน ช่วยแนะนำกันด้วยนะค่ะ
ลดได้จริงป่าวค่ะ กำลังตัดสินใจว่าจะซื้อหรือไม่ซื้อ
เราก็เคยกินหมดไปกระปุกแล้วเหมือนกัน ไม่เห็นลดอารัยเลย เพียงแต่อาทิตย์แรกขับถ่ายดีขึ้นกว่าเดิมนิดหน่อย คุณเอ๋ยลองคิดดูถ้าลดเร็วขนาดนั้นคุณคิดว่ามันไม่อันตรายกับร่างกายเหลอ น้ำหนักลดขนาดนั้นคุณอาจได้เข้าเฝ้าพระอินทร์ได้เลย เพราะมันจะช๊อคไงค่ะคุณ จริงไหม ไม่เชื่อลองปรึกษาแพทย์ดูดิ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again