ใครพอทราบ.....สารอัดเม็ด ASA ลดน้ำหนักที่โฆษณาใน TV POOL บ้างค่ะ ???

0 56
คือ เห็นมันลดน้ำหนักได้ และลดได้เร็ว

ตอนนี้เราน้ำหนักเยอะมากเลยค่ะ เพราะจะเรียนจบแล้ว กลัวจะหางานทำไม่ได้ค่ะ

เลยอยากจะลองทานดู แต่ราคาก็แพงอยู่

เลยจะมาถามว่า ใครเคยได้ยิน หรือได้ลองทานดูแล้วบ้างค่ะ

เพราะ search ตามกูเกิ้ลแล้ว ไม่มีใคร รีวิวเลยค่ะ

เราเข้าไปดูในเว็บ มีเลข อย. ครบด้วยค่ะ

.. ก็ใจดี ช่วยบอกเราด้วยน๊า มีเป็นอย่างไรบ้าง !!!!!!!  ^^

คำเตือน : เด็กและสตรีมีครรภ์ไม่ควรรับประทาน
เลขที่ อ.ย. 24-2-00539-1-0114

cherbert

cherbert

FULL PROFILE