คลีนิคหมอสิริ( เชียงใหม่ )

เพื่อนๆค่ะ ใครพอจะทราบ ที่ตั้งของคลีนิคหมอสิริมั่งค่ะ( ถ้าพิมชื่อคลีนิคผิดขอโทดด้วยนะค่ะ)

แล้วอยู่แถวไหน มีอะไรเป็นจุดเด่นมั้งรึป่าวค่ะ

พอดีจะไปทำ Dermallorer นะค่ะ

คนไปหาหมอที่นี่เยอะรึป่าวค่ะ

แล้วเวลาไปต้องไปก่อนเวลาที่คลีนิคเปิดนานมั้ย

ยังไงก็ช่วยตอบหน่อยนะค่ะ

ปล.ถ้ามีแผนที่บอกจะขอบพระคุณเป็นอย่างสูงคร๊า

แถวท่าแพค่ะ

ข้างที่เช่ารถใกล้ๆกับวัดดอกเอื้องค่ะ

คูเมืองด้านในตรงข้ามกับโรงแรม

เหมือนจะเคยเห็นอยู่แถวนิมมานนะคะ ถ้าไม่ใช่ก็ขออภัยด้วย(>_<)
เพราะเคยไปนั่งแถวร้านกาแฟ แล้วเห็นมันอยู่ฝั่งตรงข้ามกะร้าน happy hut (สาขาที่อยู่ใกล้ๆกะ
โรงแรมอมารี รินคำอ่ะค่ะ)

ทางไปตลาดสมเพ็ชรค่ะ เคยไปหาแล้วคนค่อนข้างเยอะเหมือนกันค่ะ คุณหมอเปิดประมาณห้าโมงค่ะ แต่เวลาปิดไม่ทราบ
นิมมานเป็นหมอสินีค่ะ
เย้ย
พิมแล้วพึ่งมาเห็น คห.3
ขอบคุณนะค่ะ แล้วอยู่บนถ.มูลเมืองใช่มั้ยค่ะ

พอจะรู้มั้ยเอ่ยซอยอะไรอ่ะค่ะ
รุ่นน้องศิลป์ฝรั่งเศสนิน่า
ช่วยบอกหน่อยได้ไหมว่าควรจะไปทำเรเซอตอนไหนดีช่วงนี้หรือช่วงปิดเทอม
คือว่าเป็นปานโอตะที่หน้าคือต้องแต่งหน้าหนาตลอดเบื่อแล้วถ้าไปทำตอนนี้ก้อต้องไม่ได้แต่งหน้าอ้ายเพื่อนแต่ทำช่วงปิดเทอมก้อรอไม่ไหวแล้วอยากจะหายสักทีช่วยแนะนำหน่อยจิ ว่าจะไปทำกะหมอสิริ
อยากถามว่าหมอสิริรักษาดีป่าวคับเห็นคนไปโพสกันว่าไปรักษาแล้วหน้าพังจนเห็นเส้นเลือดกันเยอะเลย
ดีนะค่ะความคิดส่วนตัว ในเชียงใหม่เขาก็มารักษาที่นี้ ตัวดิฉันเองก็รักษาที่นี้ เปิดปิดนี้ทราบแต่จำไม่ได้ เปิดเสาร์อาทิตย์ด้วย 5 โมงเป็นต้นไปอ่ะ คิวก็รอนานนะค่ะไปก่อน่าจจะดีมาก
5โมงเย็นหรอคับ
มารักษาที่หมอสิริตลอดโดยส่วนตัวแล้วคิดว่าดีนะค่ะหน้าใสกิ๊กเลยค่ะคิดว่าน่าจะแล้วแต่สภาพผิวของแต่ละบุคคลนะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again