ช่วยแนะนำวิธีหมักผมด้วยนำ มันมะกอกทีค่า

0 18
บังเอิญว่า เคยเห็นคนรู้จักผมสวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ตรง นิ่มสุดๆๆๆๆๆๆ ไม่ต้องไปยืดเลยอะค่ะ เป็นพรีเซนเตอร์แชมพูได้เลยอะ  พอถามเค้าว่าใช้อะไร น้องเค้าก็ตอบว่าใช้นำมันมะกอกหมักทิ้งไว้ก่อนสระผมอะค่ะ หมักมาเป็นปีแล้ว

ด้วยความที่อยากผมสวยอย่างเค้าบ้าง......เมื่อวานก็เลยไปซื้อนำมันมะกอกมาขวดนึงค่ะ.....แต่
..
...
.....
ลืมถามว่าหมักยังไง T_T   ไม่รู้ว่าหมักเฉพาะโคนผมรึปลายผมด้วยน้า
พี่ๆคนไหนทราบช่วยทีนะคะ  แหะๆๆ

deknoidukdik

deknoidukdik

>____< Makeup's maagic ด้วยคนค่า

FULL PROFILE