ถามสาวๆ หน่อยจ้า ร้านทำผมที่ ชลบุรี

อยากถามความคิดเห็น สาวๆ หน่อยอ่ะค่ะ
ว่า ร้าน แถวๆ ม. บูรพา หรือใกล้เคียง ที่ไหน ทำผมแล้วถูกใจมั่งอ่ะคะ
พอดี ว่าจะไปทำสี  แล้วก็ ดัด อ่ะค่ะ
ยังไง ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ
แฮร์บิวจ้า ^^

ร้านแป๋ว ติดกับร้านกรสยาม  ตรงข้ามวัดใหญ่  (นอกพิกัดไปหน่อย) เจ๋งคะ

ชอบทำที่ร้านโยโย่ข้างๆร้านเค้กตรง แถวร้านทำผมตัวต่ออ่ะค่ะ พี่เค้าน่ารักดีอยากทำรัยบอกเค้าตอนนี้มีโปรโมชั่นด้วยนะ

แฮร์ ซีเคท

ข้างๆ ทางเข้าซอยซีไซด์ เลย

ร้านนี้ เค้าทำงาน ละเอียดมากๆเลย

ชอบร้าน @beauty ในเมืองชลบุรีอ่ะ ไกลไปป่าว ^ ^
แนะนำร้านอะเตยตัส เข้าซอยตึกน้ำเป็นอาคารพาณิชย์ซ้ายมือคะ ผมเสียมาก แห้งและฟู มาทำสปา และทำสี ผมดีขึ้นเลยคะ
แนะนำร้านอะเตยตัส เข้าซอยตึกน้ำเป็นอาคารพาณิชย์ซ้ายมือคะ ผมเสียมาก แห้งและฟู มาทำสปา และทำสี ผมดีขึ้นเลยคะ
ร้านอพเตยตัส ้นี่ย ยุตรงไหนอ่า ในซอยสดใสรึป่าว
ร้านอินเทรนด์คับ พี่ตั้มเค้าเก่งจิง ขนาดผมไปตัดร้านอื่นมาไม่สวยพี่เค้ายังแก้ให้สวยได้เลย ขอบคุนจิงๆคับ
ร้านออกัสเเถวๆ ห้างฟอรั่ม เคยไปทำสีผมแล้วก็ดัด โอเคมากเลย เค้าใช้ผลิตภัณฑ์ ของเคเรสตาสด้วยดีมากค่ะ
ดัดผมสวยหรา ร้านออกัส ช่วยบอกเราหน่อย
หนูก็เคยไปดัดผมที่ ร้านออกัส ก็โอเคดีนะค่ะ ตอนนี้ก็ไปร้านนี้ประจำส่วนใหญ่จะไปทำสีแล้วก็เคลือบผม
การันตี เลยค่ะ ร้านออกัสทำผมสวยและละเอียด เคยใช้บริการ มาครั้งนึง กะว่าจะไปอีกค่ะราคาไม่แพงค่ะ กลางๆ
ความคิดเห็น
แนะนำจ้าถ้าเรื่องซอยผม ต้องตั้ม ร้านอินเทรนด์ ร้านนี้เค้าดังเรื่องซอยกะดัดมาก สีไม่แน่ใจเพราะไม่ได้ทำ พี่พาลูกไปดัดมาสวยดีนะ ลูกชอบมากคนดัดหน้าตาน่ารักๆยังเด็กอยู่เลยขาวจั๊วแต่เก่งมากค่ะ ส่วนตัวพี่ก็ไปซอยกะตั้มเค้า มีแค่นี้แหละจ้าร้านที่จะแนะนำ
เค้าชื่อคุนแจงครับอาจารย์ น่าจะเป็นแฟนเจ้าของร้านคุนตั้มอ่ะคับ ผมเห็นเค้าเป็นคนดัดให้แฟนผมเหมือนกันแต่ดัดคู่คุนตั้ม น่ารักเด็กใสๆ แต่ทำผมเก่งคับแฟนผมยังชมเลย
เราเข้ามาดูกะทู่ ไม่รู้ร้านไหนดีที่สุดมีหลายร้านเกิ๊น ช่วยคอนเฟริมหน่อยนะ
อาจารย์ขอconfirm ครับไปออกัสเลยครับ ประสบการณ์มานานมากตั้งแต่ผมเป็นเด็ก ไม่เชื่อลองถามคนในเมืองดูซิ
เราไปตัดผมตามคำแนะนำนะที่ร้านออกัส ตัดผมแย่มากไม่เก็บผมเลยเต็มหน้าเราไปหมดแล้วตัดผมเหมือหนูแทะ สไลด์ผมไม่ไล่ระดับเลย เสียความรู้สึก
จิงหรอ คะเคยได้ยินเพื่อนบอกเหมือนกันค่ะ ว่า ทำไม่ดี แต่ยังไม่เชื่อ ตอนนี้เลยไม่กล้าไปค่ะ
จิงหราคะ เคยได้ยินคนพูดเหมือนกันเรื่องดัด ผมเสียชักไม่แน่ใจละค่ะ กลัวๆกล้าๆตกลงดีไม่ดีอ้ะ
ถ้าจะให้ดี ต้องร้านที่บางแสนค่ะ สวยๆ เยอะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again