ใครเสริม จมูก ที่ โคราช(ครบุรี) ช่วยเข้ามาด่วนค่ะ

สวัสดีค่ะทุกคน คือว่า ying อยากได้ข้อมูลเกี่ยวกับ เสริม จมูก ที่ โคราช(ครบุรี) อ่ะค่ะ ใครที่เคยไป หรือว่ามีคนรู้จักที่ไปมา ช่วยแนะนำให้หน่อยนะคะ แล้วสวยจริงหรือเปล่าคะ แล้วตอนนี้ราคาอยู่ที่เท่าไหร่เอ่ย ทิ้ง เมลล์ ไว้ก็ได้ค่ะ เดี๋ยว ying จะเข้าไปคุยรายละเอียดด้วย

*** พอดีขอคุณแฟน เค้าไว้อ่ะค่ะว่าจะไปทำเดือน ธันวา นี้ ที่ ครบุรีอ่ะค่ะ เลยอยากจะมาขอข้อมูลจากสาวๆ Jeban ก่อน
ช่วยด้วยนะคะทุกคน เป็นของขวัญวันรับปริญญา อ่ะค่ะ

ที่ครบุรี ราคาประมาณ 6000 บาทค่ะ เพื่อนจอยไปทำมา ส่วนตัวคิดว่ามันใหญ่ไปนะ

คงแล้วแต่จมูกเดิมด้วยอ่ะนะ เพราะเพื่อนพี่สาวก้อไปทำมาสวยแล้วก้อรับกับหน้ามากเรย

ยังไงก้ออยากให้คุณ หญิง คุยกับหมอก่อนดีกว่าเนอะ ว่าอยากได้แบบไหน เพราะว่าทำทั้งทีต้องเอาให้สวยๆ ใช่มั้ยคะ
เจ็บมากรึเปล่า

เราก้ออยากทำอ่ะ
ไปทำที่ครบุรีมาค่ะ...ทำมาก้อสวยดีนะค๊ะ คือว่าเราเปนคนจมูกสั้นทำมายังสวยเลย....เพิ่งไปทำมาเอง...ก้อถือว่าสวยค่ะ คุ้มอยู่กะเงิน 6000 ความปลอดภัยใช่ได้ค่ะ...ภายในห้องผ่าตัดสะอาด..ค่ะ
พึ่งปายทามาด้ายอาทิตนึงแระ ตอนนี้มั่ยรู้ว่าตัวเองคิดมากปัยรึป่าว
คิดว่าหายบวมแร้วนะ แต่ยังตึงๆอยู่จาตัดไหมพรุ่งนี้อะค่ะรู้สึกว่าตอนมั่ยมีดั้งเนียะ สวยกว่าตอนนี้อีก หรืออาจเป็นเพราะคิดมากปัยเองเพราะมันเพิ่งด้ายอาทิตเดียว แต่วันที่ปัยทำอะ เพื่อนๆเยอะเร้ย แล้วมีคนนึงทำที่ครบุรีเหมือนกัลสวยดี แร้วแต่คนอะนะ ตอนนี้ลุ้นของตัวเองยุ อุตส่าห์ปัยทำเปงคนสุดท้ายเที่ยงคืน โอ้ย ออกมายังงัยก้อต้องดูอีกทีมั่ยดีก้อแก้กัลปัย เนอะ จะโทดหมอก้อมั่ยชั่ย แต่บางทีโทดหมอก้อด้ายยุนะ อิอิ เหงบางคนมั่ยมีเร้ยมั่ยสวยด้วย ทำออกมาวันนั้นเปงคนละคนเลย ขนาดยังมั่ยด้ายแกะพลาสเตอร์ตรงจามูกออกนะนั่น
แต่นี่ซิตอนยังมั่ยทำมีคนทรั๊คว่าทำออกมาแร้วจาดูสวย โด่ง เข้ากะหน้าแต่ทำออกมาแร้ว ตอนนี้มั่ยพอจัย เด๋วดูปัยอีกซักอาทิตจามาเล่าหั้ยฟัง!!!!!!
แต่รวมๆๆแระเนียะ เค้าทำออกมาสวยกัลเยอะนะ สงสัสยเรามานมะสวยเอง วันนั้นเพื่อนเค้ากลัวกัลใหญ่เร้ยนูซซ์ก้อเร้ยกลัวตาม กลัวจิง กลัวเจ็บ เพื่อนออกมาบางคนก้อเหมือนร้องไห้ บางคนก้อตัวสั่น มานเปนเพราะเรามั่ยเคยทำและเรากลัวปัยเอง สันชาตญานของมนุดมันกลัวเจ็บยุแร้ว
มั่ยต้องกลัวเจ็บค่ะ อยากบอกว่าส่วนตัวเปงคนกลัวเข็มมากกกกกกกก เราก้อมั่ยต้องมอง มั่ยเจ็บซักนิดเร้ย เจ็บฉีดยาชานิดเดียว
นิดเดียวจิงๆ จากนั้นด้ายยินแต่เสียงหมอทำ มั่ยเจ็บแม้แต่น้อย!!!
ไปทำวันเสาร์ที่ 20 พย 53 นี่เอง คนที่บ้านเรียกว่าอวตารหมดเลย อายมาก ไม่กล้าสบตาคนเลย เพราะว่ามันบวม
แรก ๆ เหมือนจะโด่ง แต่ตอนนี้เริ่มยุบแล้ว จมูกเบี้ยวเล็กน้อย
ตอนทำเจ็บเฉพาะตอนฉีดยาชา เวลายาออกฤทธื ทรมานมาก ถ้าผ่านช่วงนี้ไปก็โอเคค่ะ
ตอนนี้รอลุ้นเวลาหน้าหายบวม
ว่าจะเข้าหน้าไหม ไว้จะแวะมาบอกอีกนะคะ
รบกวนถามหน่อยค่ะ ทำที่ครบุรี ตอนนี้ราคาเท่าไรค่ะ..
บางคนก็บอก 7000 บางคนก็ 6000 ตอนนี้อยากทราบราคาาที่ีแน่นอนจังค่ะ จะได้เก็บเงินถูก ขอบคุณนะค่ะ
ยืนยันที่ราคา 6,000 บาท เพิ่งไปทำมาเมื่อวันที่ 23 พฤศจิกายน 2553 นี้เองค่ะ สวยถูกใจมาก คุ้มค่าค่ะ
เข้าไปทำได้เลยหรอคะ หรือว่าต้องโทรติดต่อก่อน ขอเบอร์ดทรด้วยนะคะ
''
'
ทำได้เดือนนึงกะอีก6วันแระ ก้อโอนะคะธรรมชาติดี ตอนแรกก้อตกจัยนึกว่ามานหายแว้วเปนอย่างงั้นเมือตอนที่ด้ายอาทิตสองอาทิตแรก แต่ตอนนี้ก้อโอ
ยืนยันว่า 6000 บาทนะ หมอเป็นผู้อำนวยการโรงพยาบาลเลยค่ะ
ชื่อ นายแพทย์พัฒนา เบ้าสาทรนะ เบอร์โทรไม่แน่ใจแหะ พอดีพี่สาวเคยไปทำงานเภสัชที่นั่นเค้าโทรนัดให้อ่ะ แต่ทำออกมาธรรมชาติค่ะ ไม่มีคนดูออกเลย
ทำแล้วจะมีผลกระทบตามหลังมั้ยเนี่ย
เราเป็นภูมิแพ้ เยื้อจมูกอักเสบอยากทำมาก พยายามหาข้อมูลตลอด...อยากทำแต่ก็กลัวว่าจะมีผลกระทบเพราะเป็นเยื้อจมูกอักเสบ..มีเพื่อนคนไหนเป็นแล้วไปทำมาบ้างจร้า
อยากทำเหมือนกัน แม่บอกว่าเพื่อนแม่ไปทำที่ครบุรีหลายคน แม่บอกที่นี่เขาทำสวย ราคาไม่แพงด้วยเดี๋ยวแม่พาไปทำ
 เพื่อนเราบอกว่ามีราคาสี่พันบาทด้วยจิงหรือเปล่าค่ะ
ครบุรี ขึ้น 8500 แล้วใช่ไหมค่ะ ถ้าไปต้องโทรจองคิวก่อนหรอ อยากทำมาก ๆ เลยอ่ะ
เอ๋อยากเสริมมากเลยค่ะตอนนี้ ที่เค้าว่าครบุรีเสริมสวยจิงไมค่ะ
มี่แต่คนไปทำที่ครบุรี ราคา 6000 ขึนไปสวยจิงจิง
ราคา 6,000 บาท คุณหมอมีซิลิโคน กี่แบบค่ะ
คุณเอ๋ค่ะ คุณหมอสวัสดิ์ เนี่ย คลีนิค อยู่แถวไหน ค่ะ คุ้น ๆ เหมือนเพื่อนจาเคยไปทำเลย ตอนนี้เรากำลังหาข้อมูลอยู่อ่ะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again