รองเท้าโมโนโบ้

รองเท้าโมโนโบ้ซื้อได้ที่ไหนบ้างค่ะ
ราคาเท่าไร  คืออยากได้อะค่ะเห็นว่านิ่มๆดี
สาวจีบันมีใครใช้แล้วกัดบ้างไหมค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
ชั้น2ยูเนี่ยนมอลล์ใกล้กะร้านขายขนมโบราณ

ไม่กัดจ๊ะคอนเฟริม
ใส่แล้วเบาสบายเท้าดี ทุกวันนี้ใส่แทนรองเท้าแตะไปแล้วเรา

สำหรับพี่ ใส่แล้วไม่ชอบเลยค่ะ แบบรองเท้าแตะพื้นมันแข็งและบางมากจนเดินบนพื้นที่ขรุขระแล้วเจ็บเท้ามากๆๆ   ส่วนแบบหัวคัทชูมีสายรัดหลังเท้ารู้สึกช่วงพื้นรองเท้าตรงกลางมันแอ่นนูนขึ้นมาใส่ไม่สบายเลย ตอนนี้เลยเก็บใส่กล่องไว้เฉยๆ

มาแปะเพิ่มว่าซื้อจากในห้างค่ะ ไม่ปลอมแน่ๆ
เหนร้านรองเท้าแตะส่วนมากก็จะมีขายนะคะ

มีขายเยอะมาก

เราว่าน่ารักดีนะ อยากลองใส่เหมือนกัน

ถ้าเป็นแบบรองเท้าแตะที่เป็นหนีบๆอ่ะ
ส่วนตัวเราไม่โอเลย ง่ามเท้าพองอย่างแรง แค่ใส่ไปเดินเมืองทองชั่วโมงกว่าๆเอง
ใส่ได้แค่เดินไปซื้อของแถวบ้านอ่ะพอทน
ถ้าไกลกว่านี้ เท้าจะพองทุกครั้งที่ใส่เลยคะ
นี่เก็บเข้ากรุละ ไปซื้อคู่ละ49มาใส่แทน สบายกว่าเยอะ...

เราใส่แบบหุ้มส้น สีขาวค่ะ (ไม่ใช่รุ่นที่มีกลิ่นนะคะ)

ใส่ไปเรียนก็สบายๆ ใส่ไปเที่ยวก็น่ารักดี

เลอะง่าย แต่ทำความสะอาดง่ายด้วยค่ะ

^O^

เหมือนคุณ BaRi@ เลยค่ะ ช๊อบชอบมันดำง่ายหน่อยแต่เอาผ้าชุบน้ำเช็ดก็ปิ้งๆละ
ซื้อรุ่นนี้แล้วก็รุ่นมีกลิ่นมาใส่ สบายดีค่ะ
แต่ไอ้รุ่นใหม่ล่าสุดดีไซน์มันแปลกๆเนอะ เหอะๆ

มีขายทั่วไปนะเราว่าอยู่เเถวไหนเหรอให้แนำนำสุ่มๆแนะนำไม่ถูกเลย

เราว่ารุ่นที่มันปิดตรงหัวอ่ะค่ะ ทั้งแบบมีกลิ่นและไม่มีกลิ่นมันจะเจ็บตรงเล็บอ่ะค่ะ ไม่รู้เป็นเพราะอะไร

อืมเจ็บตรงเล็บเหมือนกาน รุงี้ไม่ซื้อง่า เหนบอกใส่แล้วไม่กัด - -

ใส่สบายดี ไม่กัดเท้า นุ่มด้วยแต่หาซื้อยากหน่อยไม่ค่อยเห็นขายเลย

ใส่สบายทุกแบบเลยค่ะ แต่ระวังโมโนโบ้ ปลอมด้วยนะจ๊ะ เริ่มมีเยอะล่ะ

ราคาก็ออกใหม่น่าจะประมาณ 179 ถ้าเก่าๆ ราคาจะลงแล้ว ลองดูดีๆนะจ๊ะ สาวๆ

อ๋อลืมบอก เราเจอปลอม ตัวรุ่นที่มีกลิ่นน่ะ หนังมันจะบางกว่าของแท้ ระวังหน่อยนะจ๊ะ

เอาชัวร์ ๆ ก็ไปซื้อห้างก็ได้ แต่ถ้าไม่ได้ไปก็ดูที่หนังมันดีๆ ไม่บางน่ะ

ไอ่พวกที่พื้นลอก ก็ด้วยปลอมทั้งนั้น

ลองดูดีๆน่ะ
เพิ่งอ่าน คห 8-9 ถ้าใส่แรกๆ มันจะกัดจ๊ะ แต่ พอ ใส่ไปซัก เดือน มันจะขยายๆ แบบตอนนี้ เราใส่ก็สบายๆแล้วอะ ใส่มา 3-4 เดือนกลิ่นยังไม่หายเลย
ไม่กัดนะ แต่นานๆ ไป จะมีกลิ่นเท้าอ่ะค่ะ เพราะมันเป็นยางมันจะอับอ่ะ
คู่นึงใส่ได้น๊าน นาน
ซื้อมาใส่อยู่ค๊า  โดนแดดบ่อย ตอนนี้สีซีด

ฮ่าๆๆๆๆๆ
เบาจริง แต่ใส่แล้วกัดอ่ะเลยให้คนอื่นไปแล้ว

รุ่นปิดหัวมีกลิ่น

ใส่ไปนานๆเจ็บที่เล็บกับกลิ่นนี่

คอนเฟิร์ม!!!!

ยิ่งกลิ่นเท้านี่อยากร้องไห้

มันอับมากๆๆๆๆๆๆ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น