ดัดฟัน แถวม.รังสิตกะสำโรง

0 11
 เดียร์กะลังจาดัดอะค่ะ คือจริง ๆ ขอพ่อดัดตั้งนานแร้ว เค้าบอกว่าไม่เหยินมาก ไม่ต้องดัดหรอก 

เห้อ .. ในเมื่อคนออกเงินไม่ให้ เราจะทำไงได้  

ไม่นานมานี้ อยู่ๆ พ่อก็พูดขึ้นมาว่า .. เดียร์ ฟันเหยินรึป่าว 

เอ้า .. เพิ่งจะมาสังเกตุตอนนี้ แล้วตอนนี้ก้อ อยู่ปี2 แล้ว

มานจะ ตลกๆ มะ  ส่วนใหญ่เค้าดัดกานตอนม.ปลาย

คือเดียร์เรื่องรบกวนอ่ะ เราเรียนม.รังสิตไง แล้วบ้านเราก้ออยู่สำโรง

ใครอยู่แถวๆ สองที่นี้บ้างง่ะ ช่วยแนะนำ ร้านที่ดัดฟันดีดี หน่อยสิ 

ขอบคุณมากนะคะ

mini dear

mini dear

FULL PROFILE