ขอรูปทรงผมรับปริญญาหน่อยค่ะ

เพื่อนๆพี่ๆ ที่เคยรับปริญญา หรือใครที่มีเเบบทรงผมบริจาครูปมาให้หน่อยนะค่ะ (อิอิ)

พอดีว่าเดือนธันวานี้จะรับเเล้ว ยังเลือกไม่ได้เลย

เป็น กูเกิล ก็เจอเเบบเดิมๆ

ขอหลายๆเเบบนะค่ะ 

ขอบคุณล่วงหน้าจ้า..

รูปซ้าย
ตอนเรารับปริญานะผิดหวังมากเลย  ไปจองร้านแต่งหน้่าทำผม   ร้านนั้นเค้าก็รับหลายคน(ตอนจองไม่รู้วันมาทำจริงอื้อเลย) เราก็ถามว่าทรงผมจะทำให้แบบไหนต้องให้เราเลือกมั้ย  ทางร้านก็บอกว่าไ่ม่ต้่อง เราก้ไม่ได้คิดอะไรมาก  คิดว่าวันที่มาทำคงให้เลือกทรง  แต่พอเอาเข้าจริงแ่ต่งหน้าก็สวยอยู่หรอก สวนทรงโครทุเรสเลยถักเปียให้  ไม่สวยเอาซะเลย   เราถักเองยังสวยกว่านั้นอีก   ครั้งแรกในชีวิต   ก็อยากให้มันสวย  เค้ารับลูกค้าเยอะแล้วทำแบบรีบๆอ่ะค่ะ   ไม่มีทรงผมมาและนำตองขอโทษด้วยนะค่ะ พอดีเห็นเลือกทรงผมรับปริญาแล้วเราก็เลยนึ่งถึงเรื่องตัวเองขึ้นมาทั้นที  ก็ขอแสดงความยินดีด้วยแล้วกันนะค่ะ

ขอเข้ามาแอบดูด้วยคนค่ะ รับธันวาเหมือนกัน
คุณ จขกท. อยู่ มศว รึปล่าวคะ

ขอบคุณทุกความเห็นจ้า ยินดีรับฟังเสมอ

จขกท  ไม่ใช่ มศว จ้า เเต่ ม.หัวเฉียว รับ วันที่13 ค่ะ

ยินดีกับเพื่อนบัณฑิตนะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น