ร้านกาแฟน่ารักๆ Baby's Breath Coffee ^_^

0 8
หวัดดีจ้ะเพื่อนชาวจีบันที่น่ารัก วันนี้เรามีร้านกาแฟสุด Hip มาแนะนำ

ร้าน  Baby's Breath Coffee

ร้านนี้นะ สีสันสดใสมากๆเลยนะ แต่ล่ะมุมก็ออกแบบมาต่างสไตล์กันเลยล่ะ
เราก็เลยไปเอารูปใน hi5 ของที่ร้านมาลงให้ดูนะ ( เราไม่ได้เอากล้องไปอ่ะ แหะๆ )

hi5 ของที่ร้านนี้นะ https://babybreathcoffee.hi5.com  ลองเข้าไปดูได้นะ เห็นเค้าเอารูปลูกค้าไปลงด้วยล่ะ

มาดูบรรยากาศร้านกันดีกว่าเนอะ เริ่มที่หน้าร้านกันเลย

มาดูในร้านดีกว่าเนอะ

เมื่อดูบรรยากาศในร้านไปแล้วก็ เอาเมนูมาให้ดูกัน ว่าน่ากิ๊น น่ากิน เราอ่ะชอบ White chocolate frappe'  ของที่นี้เพราะ วิปครีมเนี่ยหอม หวาน ชอบบบบบ

ร้านนี้เค้าอยู่ที่บางแสนนะ ( ชลบุรี ) เพื่อนๆคนไหนที่อยู่ใกล้ๆ หรือว่าจะไปเที่ยวบางแสนก็แวะมาได้นะ

หาไม่ยากเลย อยู่ทางลงไปหาดบางแสนเลย  ใกล้ๆ ม.บรูพา ( ตรงข้าม โรงพยาบาล ม.บรูพา )

แผนที่ร้าน

ลองไปกันดูนะ ขอบอกว่า เอากล้องไปถ่านรูปเล่นได้เลย  เพราะว่าเจ้าของร้านเค้าเป็นกันเองมากๆจ้า ไปแล้วนะ บ๊ายยย บายยยย

ringdumzaa

ringdumzaa

ลิงดำซ่า หวัดดีค๊าฟ

FULL PROFILE