ใส่วิกครั้งแรกในชชีวิต

0 5

ครั้งในชีวิตกับการใส่ วิก เนื่อง จากไปทำสีผม และดัด มา ทำให้ผมเสียเป็นอย่างมากมายมหาสาร

จนถึงขั้น อยากจะ โกนหัว แต่ก็ไม่กล้า ก็เลย ต้อง นั่งบำรุงผม และตัดผมที่เสียทิ้งไป จิงๆ ก็เป็นคนผมสั้นอยู่แล้ว

ก็เลย คิดว่าจะไปหาวิกมาใส่ ตอนแรกกลัวใส่ไป แล้วจะดุตลกๆ ที่สำคัญ กลัวโดนล้อว่าหัวล้านด้วย 55

แต่ ในที่สุด ก็ต้องไปหามาใส่ ค่ะ เพราะว่ามีแต่คนทักว่าผมเสียมาก ไปโกนหัวเถอะ เครียดค่ะ  ++

และพอดีเพื่อน แนะนำมา และเพื่อนก็ใส่อยู่   คราวนี้ก็เลยจะมา โชว์ให้ดูว่า ระหว่างใส่วิก กับไม่ได้ใส่ อันไหนดีกว่ากัน

และที่สำคัญ ใส่แล้วดูเข้ามั้ย ค่ะ

ภาพ ผมก่อนไปดัด ทำสี นะ ค่ะ  

หลังจากนั้นก็ไป ทำสีค่ะ ผมเสียมาก มากเกินตัวเองจะรับได้ 55 แบบ ผมนี่หงิกเลย ในรูปอาจจะดูไม่หงิกสักเท่าไหร่
แค่ จิงแล้วมันหงิก กรอบแห้ง ฟู พันกันอีกต่างหาก

จากนั้นก็ ไปหาวิกมาใส่ 

ที่จิงแล้วแก้วเป็นคน หน้าเล็ก มากๆ แต่คางสั้น แล้วก็เป็นคนมีแก้ม พอใส่วิกออกมาแล้วดูหน้าเรียวขึ้น
มั่นใจกับการถ่ายรูปมากขึ้น เพราะปกติถายรูปออกมาหน้าจะกลมมาก

ไว้จะมา โชว์วิกผมสั้น ให้ดูใหม่ละกันนะค่ะ  ว่าหน้าตาออกมาจะเป็นยังไง

kuttun123

kuttun123

kaew ka

FULL PROFILE