++++รักษาผิวหน้าที่ร.พ.กรุงเทพคริสเตียน ดีหรือเปล่าคับ?++++

0 5

มีใครเคยไปรักษาผิวหน้าที่โรงพยาบาลกรุงเทพคริสเตียนมั้ยคับ? ค่าทำเลเซอร์แพงมั้ย ผมมีรอยดำจากสิวที่หน้าเยอะมาก นิสัยเสียชอบบีบสิวมากๆ พยายามซื้อครีมทารอยดำมาใช้ แต่ไม่ทันใจซักยี่ห้อเลย(ใจร้อน) พอดีผมต้องไปรักษาโรคประจำตัวที่นั่นอยู่แล้ว เลยอยากทราบว่าค่าใช้จ่าย ในการทำเลเซอร์โหดหรือเปล่า ผมไม่อยากไปรักษาตามคลีนิกที่มีเยอะมากตามห้างอะคับ รำคาญพวกชอบยัดเยียดคอร์ส แล้วเป็นคนใจอ่อนด้วย กลัวต้องจ่ายเงินเยอะโดยไม่จำเป็น ขอบคุณล่วงหน้านะคับ

มิก

mikmik

mikmik

skin care freak

FULL PROFILE