++++รักษาผิวหน้าที่ร.พ.กรุงเทพคริสเตียน ดีหรือเปล่าคับ?++++

มีใครเคยไปรักษาผิวหน้าที่โรงพยาบาลกรุงเทพคริสเตียนมั้ยคับ? ค่าทำเลเซอร์แพงมั้ย ผมมีรอยดำจากสิวที่หน้าเยอะมาก นิสัยเสียชอบบีบสิวมากๆ พยายามซื้อครีมทารอยดำมาใช้ แต่ไม่ทันใจซักยี่ห้อเลย(ใจร้อน) พอดีผมต้องไปรักษาโรคประจำตัวที่นั่นอยู่แล้ว เลยอยากทราบว่าค่าใช้จ่าย ในการทำเลเซอร์โหดหรือเปล่า ผมไม่อยากไปรักษาตามคลีนิกที่มีเยอะมากตามห้างอะคับ รำคาญพวกชอบยัดเยียดคอร์ส แล้วเป็นคนใจอ่อนด้วย กลัวต้องจ่ายเงินเยอะโดยไม่จำเป็น ขอบคุณล่วงหน้านะคับ

มิก
รอคำตอบด้วยคนจ้า

เคยไปรักษาตัวที่นี้มาแร้นน พอดีรถคว่ำ

เค้าทำแผลดีมากมาย ติดใจมากเดี่ยวครบกำหนดก็ต้องไปฉีดยาอีก

ไม่รู้ว่ามีรักษาหน้าด้วย ไม่งั้นคงเข้าคอร์สรักษาหน้าไปเลย

แนะนำคุณหมอวิบูลย์ ทำเลเซอร์เก่งมาก ฝีมือพอๆกับหมอวิชัย ที่ รพ.เซ็นหลุยส์ ราคาค่าทำเลเซอร์ที่นี้ไม่แพงมาก พอสู้ราคาไหวจ๊ะ
ขอบคุณคุณมดตะนอย กับคุณเอสกิโมนะคับ
ไว้เดี๋ยวไป จะลองแวะไปรักษาดู
เคยไปหาแผนกผิวหนังที่รพ.กรุงเทพคริสเตียนมาค่ะ แต่ไม่ได้ไปรักษาหน้า
แต่ไปเห็นละอยากไปทำมากเลย เพราะหมอผู้หญิงที่รักษาให้เราหน้าใสเด้ง ละเจอผู้ชายคนนึง น่าจะซักปีสองปีสาม มารักษาหน้าเหมือนกัน แต่หน้าฮีใสม๊ากกกกกกกกก แอบได้ยินเสียงหมอพูดลอดมาจากในห้องว่าหน้าดีขึ้นเยอะละนะเนี่ย ตอนแรกก็กะว่าจะไปหามั่งแต่กลัวแพงเลยไม่ได้ไปค่ะ

ไม่ได้ช่วยตอบจขกท.เลย เหะๆ >.<

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น