แต่งหน้าแบบ หวาย kamikaze

แหะๆ  อยากให้พวกพี่ ใช้สอนวิธีแต่งหน้า แบบหวาย
kamikaze หน่อยอ่ะค่ะ เป็นคนชอบแต่งหน้าแนวนี้อยู่แล้ว

อีกอย่าง โครงหน้าเราจะออกบวมๆแบบหวายพอดีเลย
เรยอยากใช้ สอนหน่อยนะคะ

รึใครพอไปเห็น สอน how to แต่งหน้าแบบนี้
เอามาให้ดูบ้างนะคะ

เอ่อ แร่วขอถามอีกคำถามนะคะ :)
คือ ทรงผมอย่างในรูปเนี้ยอ่ะค่ะ
เค้าใช้วิกอ๊ะป่าว ?

ยังไงก็รบกวนตอบหน่อยนะคะ
ขอบคุณมากๆ ๆๆๆๆๆๆ ค่ะ
^^

น้องหวายน่ารัก เราแฟนคลับเรยค่ะ ^____________^

รักหวายมากมายค่ะ *

ผม น่าจะผมจริงของน้องเค้านะคะ เพราะผมน้องเค้ายาวมากอ่ะคะ

ไม่น่าจะใส่วิกเนอะ 

ปล. น้องหวายน่ารักมากๆ ค่ะ

หวายตาโตน่ารักมากมายค่ะ

แก้มป่องๆน่าหยิก เหอๆๆ

ผมจริงค่ะ

เอ๊ น่ารักจริง หวายเนี่ย อิอิ

ต่อผมด้วยป่าวเนี้ย

แง่วๆ มีแต่คนตอบว่าชอบหวาย =[]=

ถ้าดูรูปเราก็ว่าเค้าน่ารักนะคะ แก้มป่อง ตาโต ปากนิด จมูกหน่อย
โดยส่วนตัวไม่ค่อยปลื้มกับพฤติกรรมและผลงานของเค้าเท่าไหร่อ่ะค่ะ
ใครจะชอบก็ชอบกันไปค่ะ ไม่ขัดข้อง

เ้อ้อ นั่นผมจริงค่ะ เหมือนต่อผมจริงด้วย

ใครรุช่วยตอบทีนะคะ แล้วทรงแบบนั้น ทำยังไงอ่ะค๊า ?

เห็นด้วย กับ คห.7 ค่ะ
ตัวเราก็ไม่ปลื้ม นิสัย ชี เเย่มากค่ะ
เจอมากับตัวเองเเล้วนะคะ ถึงกล้าพูด

ทรงผมเหรอคะ บางทีต้องหมั่นศึกษาน่ะค่ะ

อ่านตามรีวิว หรือไม่ก็ในนิตยสารพวก Ray อะไรแบบนี้ก็มีสอนเยอะค่ะ เราหัดทำ สักพักก็เลิก 555 ปล่อยผมเป็นแบบธรรมชาติดีกว่า ^^;

ป.ล. น้องหวายเหรอ เราโอเคกับเค้ามาตลอดนะ จนกระทั่งรู้ว่าน้องสูบบุหรี่ด้วยนั่นล่ะ สุดจะทนจริงๆเด็กสมัยนี้

น้องหวาย หลานคุณตา ชาริณ

พี่ชอบหน้าตากับผลงานของน้องมากนะครับ

แต่นิสัย ขอผ่านครับ

^^
ผมดี เสียงก็ดี น่ารักสุดๆไปเลย
น้องหวาย น่ารักมาก มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ค่ะ
ชอบทรงผมน้องงงงงงงงงง มากเลยยยย จ้า
ผมสีอะไรอ่ะ
โครตชอบเลยค่ะรักพี่หวายที่สุด
พี่หวายน่่ารักนะ

แต่นู๋ว่าพี่หวายต่ออ่า เพราะเห็นรูปรูปนึงอ่า

ตอนเพลง ห่างกันสักพักอ่า

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again