รักษาสิวที่ไหนดีค่ะ

อยากได้ที่รักษาสิวที่ ไม่เลี้ยงไข้ค่ะ แล้วเห็นผลเร็ว ๆ ราคาไม่แพงมาก ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ

นิติพลดีมั๊ย?
ลองไปที่ลุมพินีมั้ยค่ะ ไม่เลี้ยงไข้ ไม่แพง แต่ใช้เวลาสักระยะนะ ^^
ถ้าเป็นสิวที่ใบหน้า ก็ต้องรักษาที่หน้าสิคะ

ไปรักษาสิวที่แขน

สิวที่ใบหน้าก็ไม่หายหรอก ..

อุบส์  นู๋ล้อเล่นค่าาา  ...

แว๊บ ไปแล๊นนน
คลินิคสถาบันโรคผิวหนังวังเเก้วค่ะ

ถูกด้วย

ดีด้วย

รอคิวเปนชั่วโมงเล้ย

ของเค้่ดีจิงๆๆนะค่ะ
พรเกษมก็ดีนะ
โรงพยาบาลจุฬาค่ะ ไม่แพง แต่รอคิวนาน ส่วนเวลาในการรักษา นานทุกทีแหละค่ะ ต้องใจเย็นๆ แล้วก็สุขภาพจิตต้องดีด้วย ไม่งั้นสิวจะยิ่งขึ้น เพราะช่วงรักษาเราเป็นอยู่ แบบว่าใจร้อน ทายาวันนี้พรุ่งนี้จะยุบไหม อาทิตย์นึงยุบนิดเดียวเอง จะรอดไหม  เปลี่ยนที่ดีไหม ทำไมยุบช้าอย่างนี้ แต่ผ่านไปสักเดือนก็ยุบลงเกือบหมดแล้วค่ะ  ต้องเข้าใจว่ารักษาทุกอย่างต้องใช้เวลาค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ

เราว่าพรเกษมนะ หายเร็วดีด้วยอะ

ปัทมา
มาคอนเฟริมว่าอย่าไปนิติพล
หุหุ ศิริราช เลยค่ะ ต้องยกเรื่องนี้ให้เค้า หน้าเราเปงแค่รอยดำๆที่เกิดจากสิวอะค่ะ ไม่ถึงเดือนหน้าวับไปกับตา....ว้าว เพื่อนๆถามกันใหญ่เลยว่าไปทำที่ไหนมา แต่ที่ประทับใจเราสุดๆ คือ หน้าของเพื่อนเราเปงแบบหลุมอวกาศอะค่ะ ไปหาหมอที่นี่2 เดือนงามขึ้นอย่างเห็นได้ชัดเลย แก้มนี่นิ้งเลยค่ะ แล้วที่สุดของที่สุดคือ ราคาไม่แพงประมาณ700/เดือนค่ะ ตอนแรกก็กลัวๆนะค่ะที่ไปทำ เพราะเพื่อนแม่เค้าบอกว่าตามคลินิกเค้าจะเลี้ยงสิวเราค่ะ คือแบบว่าต้องไปทำกับเค้าเรื่อยๆไรประมาณนี่ค่ะ แต่ที่ตัดสินใจไปทำที่ศิริราชก็เพราะ แม่แฟนเขาทำอยู่แล้วเขาว่าดีจิงๆค่ะไม่มีเลี้ยง แล้วอีกอย่างที่นี่ก้อเปงโรงพยาบาลด้วย เลยลองเสี่ยงไปดู แต่สุดท้ายก้อโอนะค่ะ +-+ ประทับใจสุดๆเลยอยากบอกต่อคร้า (เหงมีทู้เกี่ยวกะสิวเยอะมากเราเลยก๊อปมาวางซ้างไม่ว่ากันนะ)

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น