+++ถาม เกี่ยวกับ Skinfood ฝากหิ้วอ่ะค่ะ ตอบที

0 7
น้องเพื่อนจะไปเกาหลี กลางเดือนนี้ จะฝากน้องของเพื่อนซื้อ พวก Fresh Juice ทั้งหลาย อ่ะค่ะ
แต่ทีนี้กลัวว่าเป็นของเหลวจะโดนยึดมั้ยคะ หรือว่าอย่าเสี่ยงเลย กลัวเสียตังไปแล้วไม่ได้ของ

ที่จะฝากซื้อมี 3 อัน ราคาประมาณเท่าไหร่อ่ะคะ ที่เกาหลีอ่ะ
อยากรู้ว่าแพงกว่ามากมั้ย ถ้าไม่มากซื้อเองน่าจะดีกว่า

• Skin Food • Fresh Juice Emulsion 160 ml.
• Skin Food • Fresh Juice C Serum (Whitening Care) 50 ml. 
• Skin Food • Fresh Juice C Cream (Whitening Care) 50 g.  

l•-aommie-•l

l•-aommie-•l

สวัสดีค่ะ ชื่อ อ้อม นะค่ะ
Roxydear@hotmail.com

FULL PROFILE