ใครเคยใช้ครีมบำรุงของ boots Collagenistบ้างคะ

0 12

คือมะวานไปเดินบูทส์ มาอ่ะค่ะ กะว่าจะไปซื้อโอเลย์โทเทิ่ลเอฟเฟค มาลองใช้
แต่พนักงานเค้าแนะนำ ตัวนี้มาอ่ะค่ะ Booths collagenist ที่กล่องสีชมพูอ่ะค่ะ
มีครีมทากลางวัน แล้วก้อครีมกลางคืน ที่มี 2 เนื้อครีมในขวดเดียวอ่ะค่ะ
ลองทาที่หลังมือแล้วครีมซึมไวดีค่ะ โดยเฉพาะตัวทากลางคืนมันเหมือนมีวิ้งๆด้วยอ่ะ 
เห็นเค้าบอกว่ามันจะช่วยเพิ่มคอลลาเจนให้ผิวดูตึง 
ราคาตอนนี้เซลล์อยู่ ถือว่าไม่ค่อยแพงเท่าไหร่ 379-4xx บาท (แต่ไม่ได้ดูว่าใกล้หมดอายุมั้ย)
เอาล่ะ พล่ามมาซะยาวเรยอ่ะ...ใครเคยใช้บ้างคะ แล้วได้ผลเป็นไงมั่ง อยากลองให้บ้างอ่ะค่ะ

#คุณนู๋อายูมิ#

#คุณนู๋อายูมิ#

สวยเพราะจีบัน....รักจีบันมากๆค่ะ

FULL PROFILE