เห๊อ เห่อ ลิปกลอสถูกก

เห็นเพื่อนซื้อกลอสของชีเน่ รุ่นที่มีไฟค่ะ 200 กว่าบาท
สีงามมาก สีนู๊ด ชมพู ๆ เกิดกิเลสตามเคย
ช่วงนี้งบน้อยเลยไปหาสีที่ใกล้เคียงมาค่ะ เลยได้เจ้าตัวนี้มาใช้

lip gross Rada สีนู๊ดเหมือนกัน 55+

จะบอกว่าเนื้อลิปเหมือนชีเน่เปี๊ยบเลยค่ะ ไม่เหนียว แพคเกจก็น่ารัก
แต่ราคาต่างกันเหลือกเกิน
สีจริงจะประมาณรูปบนกับซ้ายมือนะคะ

อันนี้ทาทิ้นท์ด้านในนะคะ เราว่าสีน่ารักดีนะคะ
พื้นฐานปากเราเป็นคนปากคล้ำนะคะไม่ต้องทาลิปคอนเลยค่ะ
ทาตัวนี้ไปก็ได้อย่างนี้เลย สวยและถูกด้วย สบายใจสบายกระเป๋าค่ะ

สีสวยดีค่ะไม่ทราบว่าค่าเสียหายเท่าไหร่แล้วซื้อแถวไหนเหรอคะ

สีงามจัง

ประทานโทษทีค่ะ ลืมบอกราคา

ที่จริงแท่งละ 100 ค่ะ แต่ซื้อกับเพื่อนคนละแท่ง เค้าใจดีเลยลดให้ เหลือ 80 บาทค่ะ

เราซื้อที่เซนเตอร์วัน ชั้นล่างสุดเลยค่ะ เดินตรงไปเรื่อยๆ จะมีร้านขายเครื่องสำอางค์

เหมือนร้านหิ้วทั่วไปค่ะ

เฮ้ยยย  น่ารักอ่ะ
สีสวยมากเลย!!!! เดี๋ยวไว้ว่างๆจะไปตบตีมาครองบ้าง ><!
ดูไม่ออกเลยนะคับเนี่ยว่าราคาไม่ถึงร้อย ของดีราคาถูก สนับสนุนๆๆๆ
น่ารักดี
แพ็คเจกก็น่ารักจังเลยค่ะ

><
ฉวยๆๆๆ

นึกว่าแพง แต่ที่จรงิ ราคาน่าคบ
ซื่อฝากแม่ท่าจะดี~

ขอบคุณมากค่ะ ที่มาแบ่งปัน

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น