เห๊อ เห่อ ลิปกลอสถูกก

0 8
เห็นเพื่อนซื้อกลอสของชีเน่ รุ่นที่มีไฟค่ะ 200 กว่าบาท
สีงามมาก สีนู๊ด ชมพู ๆ เกิดกิเลสตามเคย
ช่วงนี้งบน้อยเลยไปหาสีที่ใกล้เคียงมาค่ะ เลยได้เจ้าตัวนี้มาใช้

lip gross Rada สีนู๊ดเหมือนกัน 55+

จะบอกว่าเนื้อลิปเหมือนชีเน่เปี๊ยบเลยค่ะ ไม่เหนียว แพคเกจก็น่ารัก
แต่ราคาต่างกันเหลือกเกิน
สีจริงจะประมาณรูปบนกับซ้ายมือนะคะ

อันนี้ทาทิ้นท์ด้านในนะคะ เราว่าสีน่ารักดีนะคะ
พื้นฐานปากเราเป็นคนปากคล้ำนะคะไม่ต้องทาลิปคอนเลยค่ะ
ทาตัวนี้ไปก็ได้อย่างนี้เลย สวยและถูกด้วย สบายใจสบายกระเป๋าค่ะ

zhibuya

zhibuya

ดีดี สวัสดีสาวๆ จีบันที่น่ารักทุกคนนะคะ เป็นคนที่มีปัญหาเรื่องผิวหน้า จึงต้องหันมาเมคอัพปกปิดปัญหาบนใบหน้าแทน จากนั้นก็แต่งหน้ามาตลอดเลยค่ะ แล้วก็ได้มารู้จักจีบัน ทำให้รู้เรื่องราวเกี่ยวกับเครื่องสำอางค์มากขึ้น ขอบคุณ จีบันค่ะ

FULL PROFILE