สาวๆค่ะ .. ตัดผมที่ไหนดี

...........................................

ตอนนี้ผมไม่เป็นทรงมากกๆ
ยาวเลยบ่ามานิดนึง แถมยุ่งๆ .. เราก็เป็นคนเซทผมไม่เป็นด้วย
เลยอยากตัดผมให้เป็นทรง จะซอยหรืออะไรก็ว่าไป แล้วไม่ต้องเซทให้ยุ่งยาก

อยากถามสาวๆ หน่อยค่ะว่า ตัดผมร้านไหนดี ช่างคนไหน
ราคาเท่าไหร่(แต่อย่าแพงมากน๊าา .. หนูนักศึกษาอยู่)
รบกวน ด้วยนะค่ะ .. ถ้าแถวแจ้งวัฒนะ หรือ เซ็นทรัลลาดพร้าวได้จะดีมากก
แต่ถ้าไกลจากนี้ แต่ตัดดี อาจเก็บไว้ตัดสินใจ

ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ

เราไปตัดหน้ามหาลัยหอการค้า มาจ้า

เริ่ดไปเลยยย ใกล้กันป่าวนะ - -

แต่ 250 เองนะ ถ้าตัด เค้าจะให้เลือกเลยจะเอาช่างคนไหน

มารอบต่อไป ก็บอกมีช่างประจำกาย เค้าจะคุยดีมากๆ แนะนำทรงผมสุดๆ

เราตัดที่ทอมเลคัท เดอะมอลล์บางกะปิงะ ช่างชื่อพี่ไล ตัดผมได้ตามเราสั่งเลย หรือว่าชอบทรไหน เอาไปให้พี่เค้าดูได้เลยงะ

ลาดพร้าวซ. 15 คะ ลองหาดู ร้านโทรมๆ ป้าแก่ๆ เชยๆ หน่อย แต่ตัดผมเริ่ดมากกกกกกกกกกกกกกกกกก
ขนาดเพื่อนมาจากฝรั่งเศสยังมาตัดที่นี่เลย 180 ละมั้ง(ถ้าจำไม่ผิด) ป้าแกออกแบบได้สุดยอด ฝีมือก็เยี่ยม ป้าเค้าตัดดาราหลายคนนะคะ หลังร้านมีรูปอยู่คะ ลองไปดู แหล่มจริงๆ

เราตัดประจำที่ร้าน " กาโม่ " ชั้น 3 The Mall งามฯ ช่างชื่อพี่นัทค่ะ ตัด 400 เอง

๊UP PERลาดพร้าว ซอย1ข้างๆยูเนี่ยนมอลล์ใกล้ๆกะร้านขายทองผู้ชายหน้าโหดๆหน่อยตาโตๆชื่อไรจำมะได้ละตัดสวยดี100-150บาทแจ่มค่ะ

ตัดประจำที่ moga ค่า
ช่างชือ อายะ ณ เซน กับ  ออคซัง ณ พารากอน
ตัดสวยนะ ช่างเอาใจใส่ คุ้มค่ากับเงินที่จ่ายไปคะ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น