สาวๆจ๋า..แนะนำคลินิกทำจมูกที่ขอนแก่นทีจ้า

ต อ น นี้ อ ย า ก ทำ จ มู ก ม า ก ๆ เ ล ย ค่ ะ . . . กะว่าจะทำตอนปิดเทอมเดือนตุลาคมนี้เลย

อยากได้ออกมาแบบสวยใส แนวธรรมชาติ

แล้วก็ไม่เบี้ยวไม่เน่าชั่วๆๆ (แอบกลัวง่ะ)

สาวๆขอนแก่นช่วยแนะนำทีค่ะ ^___^

คุณหมอธีรวัฒน์ ทราบแต่ชื่อค่ะ อย่างอื่นไม่ทราบ
พี่เราไปทำที่ธีรวัฒน์  ก็ธรรมชาตินะ  หมอเค้าจะดูรูปหน้า
คุณหมอธีรวัฒน์ คลินิคอยู่แถวไหนเหรอคะ

อยากทำจมูกเหมือนกันค่ะ
คลินิคอยู่แถวตลาดคะ  น่าจะแถวๆร้านขอนแก่นไทยเเลนด์  ธ.ไทยพาณิชย์ เยื้องๆแถวนั้นอ่ะคะ

ราคานี่ก็สูงสมควรนะคะที่พี่เราไปทำมา  ขอให้สวยสมใจนะคะ  :)

เพื่อนเราไปทำมา (หมอธีรวัฒน์)  ถ้าไม่บอกก็ไม่รู้เลยว่าเสริมมา เพราะหมอทำให้เป็นธรรมชาติมาก  ที่ว่าธรรมชาติคือมันไม่สูงไปจากเิิิดิมมากอ่ะ  ก็เลยดูไม่เหมือนเสริม  แต่เราคิดว่าอยากให้ัมันโด่งมากกว่านี้ เพื่อนคนที่ทำก็เห็นด้วย แล้วก็เลยลองไปให้หมอแก้ให้(ให้มันโด่งขึ้นอีกนิด) หมอก็ไม่แก้ให้  หมอบอกว่าตามรูปหน้าแล้วทำได้แค่นี้อ่ะ ถ้าทำสูงมากกว่านี้ มันจะน่าเกียด หมอก็เลยบอกให้ไปลดน้ำหนักเอาแล้วมันจะเห็นเป็นสันขึ้นเอง 555

ขอบคุณทุกๆคำแนะนำจ้า...

เราก็ได้ยินมาเหมือนกันว่าคุณหมอธีรวัฒน์ทำสวยธรรมชาติมาก..จนเหมือนไม่ได้เสริมเหมือนที่คุณ pinky46 บอกแหละค่ะ

เพื่อนๆคนไหนรู้แหล่งอื่นๆแนะนำมาเลยนะคะ..

เราก็ทำจากคุณหมอธีรวัฒน์มา เป็นเหมือนที่ คห 5 เลยอ่ะ
น้องสาวเพิ่งไปทำมาเมื่อวานนี้เองค่ะ ไปจาก กทม นานมากมาย
เพื่อนๆเค้าเคยไปทำมาแล้ว แอร์โฮสเตรสทำเยอะ
ธรรมชาติค่ะ คลีนิคดี บรรยากาศอบอุ่นค่ะ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น