ถามเรื่องสีผมของนางเอกเรื่อง ป่วนรักยัยตัวยุ่ง ค่ะ

0 1
คืออยากรู้ว่าสีผมแบบของนางเอกเรื่องนี้ คือ สีอะไรหรอค่ะ อยากทำมั่งอ่ะค่ะ 
แล้วถ้าพื้นฐานเป็นคนผมดำมาก และมีผมเส้นใหญ่ ต้องทำสีอะไรถึงจะได้ออกมาเป็นสีประมาณนี้ค่ะ
คืออยากทำออกมาเป็นสีน้ำตาลอ่ะค่ะ ประมาณสีน้ำตาลกลางๆ ไม่เข้ม ไม่อ่อนเกินไปอ่ะค่ะ
แล้วก็เป็นคนผิวขาวมากอ่ะค่ะ เลยไม่รู้ว่าทำสีอะไรถึงจะดี
รบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ ช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ
***แหะๆ อาจจะเป็นคำถามที่เรื่องมากไปหน่อย ต้องขอโทษด้วยนะค่ะ
แล้วก็ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ สำหรับทุกคำแนะนำค่ะ

boguskung

boguskung

FULL PROFILE