สาวนักช้อป ปะทะ กระเป๋าLYN

0 38

แท่นแท๊นนนนนนนน ดูถุงก็ยั่วน้ำลายแล้วววววว

แหวกถุงดูซิมีไรบ้างน้อ---> ใช่แล้วจ๊ะสาวๆมันคือกระเป๋าค่ะ
แบรนด์ของไทยเรานี่เอง LYN

ใบแรกค่ะ สีครีม ที่จริงไม่เคยใช้กระเป๋าใบเล็กเลยนะ เพราะ จขกท. ตัวใหญ่มากมาย
แต่พอเจอใบนี้ มันดูหวานๆอ่ะ ชอบๆๆ สอยมาเลยค่ะ

มาดูกันชัดๆจ๊ะ

ด้านในของกระเป๋าค่ะ

ใบที่ 2 เป็นสีฟ้าเทอควอยต์ค่ะ เอาไว้ไปออกงาน

ด้านในจ๊ะ

ใบที่ 3 เป็นสีส้มค่ะ ไม่เคยมีกระเป๋าสีนี้ก็เลยซื้อมา เหตุผลดีมาก 5555
ดีไซด์  หนังแตกอ่ะจ๊ะ

ดูด้านในกันชัดๆ

ลองเอากระเป๋าตังค์(อันเก่า)ใส่ดู โอเคเลยทีเดียว
มีรูปรวมให้ดูด้วยนะ

ลากันด้วยภาพนี้ค่ะ จขกท.กำลังรีดน้ำหนัก

สลัดผักและผลไม้ (แอปเปิ้ล+แก้วมังกร+แตงกวาญี่ปุ่น)
น้ำสลัดงาอร่อยมาก แนะนำเลย

ขอบคุณที่แวะมาชมสาวนักช้อปนะคะ ฝันดีจ๊ะทุกคน

คุณหรีด

คุณหรีด

ชอบช๊อปปิ้งและทำอาหารมากที่ซู๊ด

FULL PROFILE