สาวนักช้อป ปะทะ กระเป๋าLYN

แท่นแท๊นนนนนนนน ดูถุงก็ยั่วน้ำลายแล้วววววว

แหวกถุงดูซิมีไรบ้างน้อ---> ใช่แล้วจ๊ะสาวๆมันคือกระเป๋าค่ะ
แบรนด์ของไทยเรานี่เอง LYN

ใบแรกค่ะ สีครีม ที่จริงไม่เคยใช้กระเป๋าใบเล็กเลยนะ เพราะ จขกท. ตัวใหญ่มากมาย
แต่พอเจอใบนี้ มันดูหวานๆอ่ะ ชอบๆๆ สอยมาเลยค่ะ

มาดูกันชัดๆจ๊ะ

ด้านในของกระเป๋าค่ะ

ใบที่ 2 เป็นสีฟ้าเทอควอยต์ค่ะ เอาไว้ไปออกงาน

ด้านในจ๊ะ

ใบที่ 3 เป็นสีส้มค่ะ ไม่เคยมีกระเป๋าสีนี้ก็เลยซื้อมา เหตุผลดีมาก 5555
ดีไซด์  หนังแตกอ่ะจ๊ะ

ดูด้านในกันชัดๆ

ลองเอากระเป๋าตังค์(อันเก่า)ใส่ดู โอเคเลยทีเดียว
มีรูปรวมให้ดูด้วยนะ

ลากันด้วยภาพนี้ค่ะ จขกท.กำลังรีดน้ำหนัก

สลัดผักและผลไม้ (แอปเปิ้ล+แก้วมังกร+แตงกวาญี่ปุ่น)
น้ำสลัดงาอร่อยมาก แนะนำเลย

ขอบคุณที่แวะมาชมสาวนักช้อปนะคะ ฝันดีจ๊ะทุกคน

ชอบคร้า
อร๊ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

สวยงาม

กระเป๋าสามใบ ค่าเสียหายแค่นั้นอ่ะ ไม่นะ

เข้ามาหิวจ้า

ค่าช้อปคุ้มมากเลยคะ

คุ้มมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

อิจฉาจขกท.สองพันเหลือสองร้อย

แม่จ้าววววววววววววววววววววววววว
 เหลือ 6 วัน ได้กระเป๋า 3 ใบวัน..สวยงามค่ะ

นักช็อปเจรงๆๆ ระวังเหอะมัวแต่ช๊อปเหลืออีกกี่วัน

ไม่ได้ขู่นะ 555+ ตักเตือนตามประสาน้องสาว

ฮุ๊ววว เซลล์ 90%

ว้าว LYN ชอบซื้อรองเท้าแบรนด์นี้ค่ะ กระเป๋าก็งามด้วย

นาฬิกาก็น่าสอยค่ะ แบรนด์นี้

ดีจังเลยได้ใช้กระเป๋าใบน่ารกด้วย
เราของเยอะมากใช้ใบเล็กไม่ได้เลย งุงิ >_<

ถูกและสวยคะ  กระเป๋าน่ารักด้วย *o*

อิอิ อยากได้มั่งจัง ไม่ทราบว่าเค้ายัง sale อยู่ หรือหมดช่วงไปแล้วค่ะ

พอดีว่าไม่ได้ไปเดินห้างนานมั๊กๆๆ แล้ว(ขอบคุณค่า)

ลดเยอะแบบนี้

ความจริง น่าจะแจกไปเลย

แบบมีเงื่อนไข><

โอ้ยยยย เซ็นทรัลขอนแก่นเปิดเมื่อไหร่

เดอะมอลล์โคราชจะเบรคสักปี

อิอิ  รักทุกห้าง โดยเฉพาะห้างที่ลดเยอะๆ
ลดเยอะมากกกกกกกกกกกกกกกกกค่า

ถูก(ตอนลด)และสวยค่า
ว้าว...ลดเยอะมากจริง ๆ เลย

ได้ของถูกและสวยด้วยนะ
สวยจังเลยค่ะ 
ฝนว่าถ้าเซ็นทรัลขอนแก่นเปิดเราต้องเจอกันแน่นอนเลยเนาะ  
แล้วเจอกันจ้า
โอ้ว สวยทุกใบเลยค่ะ โดยเฉพาะสีฟ้าอะ

ลดราคา ถึงเมื่อไหร่ค่ะ

ที่ช๊อปเดอะมอลล์ก็เห็นมันลดตลอดนะคะ มีช่วงสัปดาห์ที่ผ่านมาแหละมันลด 70-90% รองเท้าส่วนมาก70 % กระเป๋า 80-90% ค่ะ นาฬิกา แว่นกันแดด เข็มขัด และก็พวกแอคเซสเซอร์รี่ต่างๆลด 70% จ๊ะ มันก็มีสวยบ้างขี้เหร่บ้างตามประสาของลดราคาอ่ะนะ แต่ถ้าลองเลือกดูดีๆ ก็แจ่มแจ๋วจ้า ที่สำคัญเค้ามีตัวใหม่ที่อยู่ในสต๊อคให้เรานะคะ ไม่ใช่ตัวโชว์ที่วางในร้าน ถือว่าโอเคทั้งคุณภาพและราคา เพราะถ้าซื้อของไม่มียี่ห้อตามตลาดนัดก็ราคาประมาณนี้อ่ะ จำได้ว่าเมื่อ2-3เดือนก่อน เคยไปดูกระเป๋าสีครีมใบแรกอ่ะค่ะ มันลดแค่50%เอง พวกรองท้าก็สวยนะคะ แต่มันเป็นแบบส้นสูงมากๆซะส่วนใหญ่ สาวๆคนไหนมีโอกาสก็แวะไปดูนะจ๊ะ 3ใบนี้ จขกท.เลือกซื้อภายใน15นาทีจ๊ะ 555555555 บ้ามากมาย ต้องทำเวลาไงเพราะเดี๋ยวกลับถึงขอนแก่นค่ำ น้องฝน--ustar-- ถ้าเซ็นทรัลเปิดพี่ไม่ไปไหนแน่นอนจ๊ะ ขอนแก่นก็มีงานเซลล์เรื่อยๆนะคะ ถ้ามีช่วงไหนจะแจ้งจ๊ะ หวังว่าจะเจอกันในซักวันนะคะ (น้องฝนอยู่ไหนจ๊ะ ใกล้ๆขอนแก่นป่าวน้อ) ---ขอบคุณสาวๆทุกคนที่แวะมาดูคนบ้าช้อปนะคะ---
ชอบใบที่ 3 อ่ะค่ะ แต่ชอบกระเป๋าตังมากกว่า.. อิอิ
จะลดเยอะไปไหนคะ 555
กทม.น่าจะเอาเยี่ยงอย่างบ้าง อิชั้นจะรีบไปตั้งแต่ตีห้าเลย ให้มันมีเถอะ
วันก่อนไปดูกระเป๋าสตางค์แบบคุณนายหน่อย ที่เซนทรัลลาดพร้าว
โอ้ว ไม่ใช่น่าเทศกาล Sale อยากได้ของ Guess อ่ะ

สุดยอด....!!!
ตั้ง 3ใบ ค่าเสียหายแค่นั้นเองง่ะ

เห็นแล้วเกิดกิเลสทันที

ทำไมกทมไม่มีมั้งอ๊า

ฝนอยู่ห่างจากขอนแก่น100กิโลจ้า    ไกลอยู่นะคะเลยไปบ่อยไม่ได้    เหนื่อยๆจ้า   
ส่งสัยถ้าเซ็นทรัลเปิดต้องขอเมลพี่แล้วละค่ะ     จะได้รู้ว่าเค้าเซลล์อะไรกันบ้าง   อิอิ
กระเป๋าสวยงามมากค่ะ

แต่ตัวหนังสืออ่านยากมากนะคะต้องเอาเม้าส์มาลากเหมือนเวลาที่จะก็อปงานลากไว้ถึงจะเห็นน่ะค่ะ
โห ราคา

ลดแบบไม่คำนึงถึงต้นทุนกันเลย
โห ลดสะบั้นหั่นแหลกเลยนะคะเนี่ย

เอาใจขาช็อปจิงๆเลย
โหยยยย อยากได้บ้างจังเลย ลดเยอะๆ แบบนี้อ่ะ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น