ในที่สุดฝันก็เป็นจริง....มีคางกะเค้าแล้ว เย้ๆๆๆๆ....พึ่งหมอเจงๆ

สวัสดีค่า สาวๆๆๆๆ เราห่างหายจากเวปนี้ไปนานนนนนนนนนนนนนนนนนมากกกกกกกกก
วันนนี้กลับมาบอกเล่าเรื่องสดๆร้อนๆ

มาแอบบอกสาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เราไปเสริมคางมาแล้ว เมื่อไม่กี่วันมานี่เอง......................

เนื่องจากทนไม่ได้ คางสั้น หน้ากลมมาก ยิ่งแก่ยิ่งบาน แล้วมาเจอหมอคนนี้ เริ่ดดดดดดดด

ตอนนี้ทำครบ 7 วันแล้ว ลองไปดูกันนะคะว่าหน้าเปลี่ยนไปบ้างไม๊

แอบไปดูมาแล้วค่ะ สวยและเป็นธรรมชาติมากๆ ^ ^
สวยค่ะ ดีใจด้วยนะคะ
หน้าเดิมก็น่ารัก ทำแล้วสวยขึ้นอีกตะหาก ^^
สวยขึ้นจริงๆด้วยค่ะ
แต่ตอนยังไม่ทำก็สวยอยู่แล้วนะเนี่ย
อิอิ

สวยขึ้นมากเลย ดูเซะซี่ขึ้นอ่า

Lilac ก็ไม่ค่อยมีคางค่ะ แต่ยังกลัวมีด กลัวเข็มอยู่ค่ะ 

แอบย่องไปดูที่ blog มาค่ะ ถ่ายแบบสปา sexy ที่สุด

สวยมากๆ เลยค่ะ
 รูปหน้าเปลี่ยนเลยค่ะ
โครงหน้ายาวขึ้น ..  สวยได้ดั่งใจแล้ว  ดีใจด้วยนะค่ะ

สวยอ่ะพี่เกด แอบชอบสีลิป^^

จมูกสวยอ่ะค่ะ  
สวยจ้า
จมูกก็สวยดีค่ะ ธรรมชาติหรือเปล่าคะ

สวยมากเลยค่ะ ตอนยังไม่ทำก็สวยอยู่นะคะ
รบกวนสอบถามเรื่อง ราคา ทำหน้าเรียว,จมูก,คาง หน่อยนะคะ ทำที่ไหน แลคุณหมอชื่ออะไร คือเราอยากทำมากเหมือนกัน แต่ยังลังเลอยู่เลย   ขอบคุณล่วงหน้าจ้า
jintana10@hotmail.com

สวยค๊า
สวยค่ะดูไม่รู้ด้วยอ้ะว่าทำ เริ่ดมากกกกก
เราก็คางสั้น แถมบุ๋มอีกตะหาก

อยากทำมั่ง แต่คาดว่าวีซ่า ( พ่อ+แม่+แฟน ) จะไม่ผ่าน 

สวยมาก ๆๆๆ หน้าเปลี่ยนเลยอะค่ะ
ก่อนทำก็สวยอยู่แล้วน๊า ทำคางเพิ่มยิ่งสวยขึ้นไปอีกค๊า
แจนก็คางสั้น อยากทำมั่งจังเลย เดี๋ยวขอปรึกษาหลังไมค์นะค๊า

สวยค่ะ สวย

เริ่ดเลยค่ะ

ปล.จมูกสวยจัง ><"

เริดค้า

แอบไปดูมาแระ มีคางแล้วหน้าเปลี่ยนไปเลยแฮะ แต่เราชอบจมูกคุณนายล่ะ

ดูหน้าเรียวขึ้นเยอะเลยค่ะ
ตอนแรกที่ทำดูเหมือนมันจะยาวไป แต่พอเข้าที่ดูสวยกำลังดีเลยค่ะ

ปล.อยากทำเหมือนกันอ่ะค่ะ แต่กลัวๆ

น่ารักจังอ่ะ

เหมือนนางแบบเลยอ่ะค่ะ

ทำออกมาธรรมชาติมากเลยค่ะ สวยขึ้นๆ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น