~~~สีผมสวยๆ กับพี่แปะ sushiboy69~~~

0 82

เมื่อคืน(ต้องบอกว่ากลางคืนเพราะไปถึงก็สองทุ่มครึ่งแล้ว)

ตะลอนๆ ไปทำสีผมกับพี่แปะที่ซาลอนกองโจร (บ้านพี่ท่านนั่นแล)

พี่บัวพาพี่นุ่นสาวคนสวย มาตัดผมที่ยาวมากก(เห็นแล้วอยากจะเอาไปทำวิก)

ไปถึงเจอเจ้าไข่ตุ๋น(หมาไฮเปอร์)เป็นอย่างแรกเลย น่าร๊ากกกซะ

สีที่ทรายทำพี่แปะบอกว่าเป็นสีเคลือบ ออกเขียวๆ กับ โคนๆลงมาจิรอล ลิฟ

ทรายก็ไม่รู้อ่ะนะ ตามใจช่างโล้ดดดดด อกกมางามงด พี่บัวลงแดง

อยากจะเปลี่ยนสีซะเดี๋วนั้น มาดูรูปกันดีกว่า

** ห้ามถามว่าสีอะไร เพราะทรายไม่รู้จริงๆ รอดูพี่แปะup blog เองนะค๊า

***บอกก่อนว่าสีผมจริงๆ ออกเหมือนรูปที่ไม่ได้เปิดแฟรชนะคะ

เปิดแฟรชกระจุย

บางมุมก็เหมือนสีโค้กๆ เลยแฮะ

อ่าหมดแล้วค่ะ

ปล.เดี๋ยวพบกับ Review Armani Silk Lip Set นะคะ

feonalita

feonalita

Beauty & LifeStyle Blogger, Daisy Crazy, Beef Lover

FULL PROFILE