~~~สีผมสวยๆ กับพี่แปะ sushiboy69~~~

เมื่อคืน(ต้องบอกว่ากลางคืนเพราะไปถึงก็สองทุ่มครึ่งแล้ว)

ตะลอนๆ ไปทำสีผมกับพี่แปะที่ซาลอนกองโจร (บ้านพี่ท่านนั่นแล)

พี่บัวพาพี่นุ่นสาวคนสวย มาตัดผมที่ยาวมากก(เห็นแล้วอยากจะเอาไปทำวิก)

ไปถึงเจอเจ้าไข่ตุ๋น(หมาไฮเปอร์)เป็นอย่างแรกเลย น่าร๊ากกกซะ

สีที่ทรายทำพี่แปะบอกว่าเป็นสีเคลือบ ออกเขียวๆ กับ โคนๆลงมาจิรอล ลิฟ

ทรายก็ไม่รู้อ่ะนะ ตามใจช่างโล้ดดดดด อกกมางามงด พี่บัวลงแดง

อยากจะเปลี่ยนสีซะเดี๋วนั้น มาดูรูปกันดีกว่า

** ห้ามถามว่าสีอะไร เพราะทรายไม่รู้จริงๆ รอดูพี่แปะup blog เองนะค๊า

***บอกก่อนว่าสีผมจริงๆ ออกเหมือนรูปที่ไม่ได้เปิดแฟรชนะคะ

เปิดแฟรชกระจุย

บางมุมก็เหมือนสีโค้กๆ เลยแฮะ

อ่าหมดแล้วค่ะ

ปล.เดี๋ยวพบกับ Review Armani Silk Lip Set นะคะ

สวยอีกแย้ ว นุ๊ง ทรายย สี ไม่เปิดแฟตล สวย จับจิต อยากทำๆ พื้นผมดีเนอะ ดูไม่เสียเลยง่ะ    ทรงหน้าม้านิ บอกช่างตัดไงค่ะ  เสียผม เยอะไหมง่ะ   อยากตัด อ่ะ

นุ้งทรายนาร้ากกก

สีแจ่มมาก
อยากได้สีนี้มานานแล้ว  แต่หายังไม่เจอ

สวยมากเลยค่า  ทำออกมาไม่ได้แบบนี้ซักกะที 

ปล. เล็บน้องทรายนี้ เล็บจริงหรือต่อคะ แจ่มแจ๋วมาก สวยตลอดเลย

สวยยยยยย เริ่ด ชอทรายลุคนี้ งามแงะ คิกๆ

สีสวยจังเลย
เห็นน้องทำสีผมบ่อย ๆ 
แต่ผมก็ยังสุขภาพดีมากเลยนะคะ
สีผมสวยมากกกกกกกกกก

คุณHappy Noonat  เล็บจริงงับ^^

น้องทรายจ๋า สวยอีกตามเคยนะจ๊ะ

อิจฉา อิจฉา

สีสวยจังเลย  อยากทำบ้างจัง

ใช้สูตรอะไรบำรุงผมน๊า ผมสุขภาพดีจัง.... จะได้เอาไปใช้บ้างค่ะพี่ทราย

ง้าสวยจังคะ

สวยจังเลยแหะ ขอคำแนะนำการบำรุงผมด้วยคะ

น้องทราย สีสวยมากๆเลยจ้า  ผมมีสุขภาพดีมากๆ อิจฉาๆๆๆๆ อยากทำสีผมบ้างงงง

อันนี้เวิร์คมาก สีผมและเส้นผมเหมือนตุ๊กตาจริงๆเลย ชอบอันนี้มาก

ผมไม่เคยบำรุงเลยอ่ะค่ะ

แต่พยายามไม่เข้าร้านทำผม

เพราะเค้าชอบเอาไดร์มาจ่อที่ผม

ชอบแบบเป่าๆเองให้แห้งมากกว่า

แค่นั้นอ่ะค่ะ^^

สีผมสวยอ่ะ ไม่โดดเกินไป ชอบ
น้อง ทราย ตอบ เค้า โด้ย จิ  ถาม จิงๆ ม่ะได้กวนอ่ะ # 1  หน้า ม้า อ่ะ
กรี๊ด ๆ ๆ ๆ ๆ ...
สีสวย งาม จับจายยยมากเลยอ่ะค่ะ
นุงทราย ... เปลี่ยนแนว ๆ นะเนี้ยะ
สีผมอ่อนลง  ไม่ เจ็บจี๊ด อย่างที่ผ่านมา 
น่ารักดีค่ะ
สีผมสวยอ่ะ ไม่โดดเกินไป ชอบ
คุณkickapoo หน้าม้าแบบทราย บอกช่างว่าเอาหน้าม้าหนาๆจ้า เสียผมเยอะมาก

เพราะต้องดึงผมจากด้านหลังมาตัดออกด้วย ลองดูในรูปน๊า ยังไงจะเซฟรูปไปก็ได้จ้า

ปล. ตอนแรกไม่เห็นคำถามอ่ะ ขอโทดทีนะคะ^^
สีผมสวย ดูเป็นธรรมชาติ
ชอบอ่า
คุณทรายน่ารักจังเลย ต้องให้พี่แป๊ะรีบมาบอกแล้วล่ะ หุหุ เพราะเห็นสีนี้จะอยากทำตาม
คุณทรายจะว่ามั้ยเอ่ย เพราะสีนี้โดนใจจริงๆ
สีสวยง่าาาาา ทรงผมน้องทรายก็น่ารักอะ ดูพริ้วๆ

สวย ดูเป็นอีกลุคนึงเลย

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again