แนะนำโปรแกรมแต่งภาพสวย ขั้น ADVANCE สุดประทับใจ เนื้อคู่ PHOTOS CAPE

2 52

แว๊บ !!!!!! มาแนะนำโปรแกรมน่ารักขั้นเทพ
ไว้ใช้คู่กับ Photo Scape นะคะ
โปรแกรมนี้มีชื่อว่า "Smile Box"

ง่ายมาก น่ารักสุดพลัง
สไตล์ Scape book นะคะ
https://www.smilebox.com/scrapbooks/
โหลดตามลิงค์นี้เลยนะคะ

สมัครใช้อีเมลล์ปกติ
แล้วเราไปเริ่มกันเลย

แคตตาลอค แบบ Design Theme ล้านแปด
เลือกเอาตามอัธยาศัยค่ะ
Chic มากกกกกกกกกกก
ง่ายค่ะเล่นไม่ยาก

แต่ค่ะแต่ ข้อเสียคือควรใช้คู่กับ Photoscape หรือ PS หรือ 
โปรแกรมออกแบบอื่นนะคะ
เพราะว่ามันแต่งแสง ความคมชัดอะไรมิได้เลยยยน๊า
ลองดูๆ

Edit Text ได้ ปรับแต่งอย่างสนุกสนาน พร้อมทั้ง
เลือก Layout ได้ด้วย เลือกลาย อิอิ

ไว้ทำการ์ด ทำสไลด์
ให้คุณแม่ คุณพ่อ
หรือถ้าใครมีเพื่อน มีแฟน ได้หมด
มี Theme for งานเฉลิมฉลองทุกเทศกาล
น่ารัก คิขุมาก
ปรินท์ออกมาก็  Work ใช้ย่อย
ใครทำแล้วมาแบ่งกันดูบ้างนะคะ

หวังว่าคงมีประโยชน์กับสาว ๆ บ้างนะก๊ะ
ไปละ การบ้านยังไม่เสร็จจจจจจจจจจจจจจจจจจจจ
บายๆ ค่ะ

erk-erk

erk-erk

มีแก้ม , ผมตรง , พูดเก่งค่ะ อิอิ <3
ชอบเรื่องผิว และ เทคโนโลยีความงามเกี่ยวกับผิว ยืน 1 ค่ะ
;) ทักทายกันได้ค่ะ
ขอบคุณนะคะยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

FULL PROFILE