รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำร้านทำเสื้อโปโลด้วยคับ

พอดีจะทำเสื้อโปโล เป็นของชมรม ในมหาลัยอ่ะคับ

ร้านไหนทำดีๆ พี่ๆjeban ช่วยแนะนำด้วยคับ

บอกราคา เบื้องต้นด้วยก็ได้นะคับ

ปล.ขอบคุณครับ
หวัดดีค่ะ ไม่ค่อยเชี่ยวชาญแต่สมัยยังสาว(กว่านี้) เคยไปสั่งแถวหลังสนามศุภฯ แถวนั้นเรียกว่าถนนบรรทัดทองรึปล่าว มีเยอะค่ะ แฮ่...ได้แค่นี้ ลองดูความเห็นต่อไปนะ

ขึ้นอยู่กับเนื้อผ้าที่เลือก จำนวน แล้วก้อลายนะคะ
มีเยอะนะคะ เฉลี่ยน่าจะอยู่ราคาประมาณ 180 ไหมคะ
ถ้าสั่งเยอะ ลายไม่มาก

แพลตตินัมค่ะ เคยเห็นอยู่ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น