ช่วยบอกทางไป พาหุรัด กับ สัมเพ็ง ด่วยค่ะ

0 3
เกิดมาเป็นคนบ้านนอกอยู่ต่างจังหวัด    ชีวิตนี้ก็อยากไปซื้่อของที่ในเมืองกรุงกับเค้าบ้าง  อยากให้เพื่อนๆแนะนำการเดินทางไปสองที่นี้ได้มั้ยค่ะไม่เน้นเทคซี่นะค่ะ  ลำพังตังค์จะซื้อของก็ไม่มี  เอาแบบประหยัดค่ะ รถเมย์สายไรจากที่ไหนลงไหน ต่อไหน  รถไฟฟ้า หรือใต้ดินก็ได้  เริมจากหมอชิตได้ยิ่งดีค่ะ   และระหว่าง พาหุรัด  กับ สัมเพ็ง ของที่ไหนถูกกว่ากัน  หรือว่าแนะนำ ถ้าไปสัมเ็พ็งเน้นไปซื้อของชนิดไหน พาหุรัดมีของอะไรหน้าซื้อบ้าง   เราก็อยากจะไ้ด้เสื้อผ้า ร้องเท้า ต่างหู อะไรพวกนี้ค่ะ   ถ้าเป็นไปได้เราก็อยากซื้อมาขายด้วย  เลยเน้นสถานที่พวกนี้ค่ะเห็นเค้าว่าของถูกดี 

ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลยนะค่ะเพื่อนชาวจีบัน  เด้อค้าเด้อ

pinky46

pinky46

FULL PROFILE