ขอคำแนะนำเกี่ยวกับสีผมสำหรับคนผิว(ค่อนข้าง)คล้ำค่ะ :)

0 5
คือว่า ไม่เคยทำสีผมมาก่อนเลยค่ะ
เคยซื้อสี Caramel Brown ของ Palty มาจนแล้วจนรอดก็ไม่ได้ทำ

อยู่ๆตอนนี้ก็อยากจะทำสีผมมากเลยค่ะ
แต่.. ตอนนี้ตากแดดจนหน้าดำตัวดำไปหมดแล้วค่ะ (ตากแดดมากไปหน่อย แย่เลย 55555)
อยากขอคำแนะนำเกี่ยวกับสีผมที่เหมาะกับคนผิวคล้ำหน่อยนะคะ
อยากทราบว่าทำสีโทนไหนจะช่วยให้หน้าดูสว่างขึ้นได้บ้าง
แล้วสี Caramel Brown ที่มีอยู่นี่ ใช้ได้มั้ยคะ หรือว่ามันจะทำให้หน้าเราดับสนิท 5555

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่า :)

chocolato

chocolato

ป่าน อักษรจุฬาเอกภาษาอังกฤษปีสองค่ะ :)

FULL PROFILE