มาดูรูปคนแก่ลงๆ กันดีกว่า..อายุไม่ใช่เพียงตัวเลข 555

หวัดดีค่ะเพื่อน ๆ วันนี้นั่งดูรูปตัวเองตั้งแต่เด็ก ๆ จนโตมาเรื่อย ๆ แล้วตลกดี  หน้าแก่ลง  ตัวก็อ้วนขึ้น  ทำไงได้อะนะ เลยนึกสนุกอยากจะแชร์ค่ะ

10 ปี                                   11 ปี                                    14 ปี                          

16 ปี                                                       18 ปี

18 ปี                                                      19  ปี

20 ปี                                               21 ปี

22 ปี                                                     23 ปี

23 ปี

24 ปี

24 ปี

สองเดือนที่แล้วจ้า                                   

สิริอายุตอนนี้ก็ 25 ปีกับ 8 เดือน  ขอบคุณมากนะคะที่ติดตาม

น่ารักมากๆ
ไม่อ้วนหรอกจ้ะ ..........รูปแต่งงาน (ใช่ป่าว)สวยมากเลยค่ะ

ว้าวววววววววววววว

สวยขึ้นออกนะคะเนี่ย

น่ารักๆค่า
 แฟน หล่อมาก ประเทศอะไรเอ่ย 

อายุ 25 แต่งงานแล้ว เรา 27 ยังไม่ตัดสินใจเลือกใครดีเลยง่ะ หึหึหึ

รูปแต่งงานสวยมากกกกเลยค่ะ
น่าอิจฉาจังนะคะ
ตอน 19 แขนมรไตรเซปชัดสวยจังเลยค่ะ

55 แอบโรคจิต

หน้าสวยแต่เด็กเลยค่ะ  ไม่แก่ซักกะหน่อย

น่ารักดีออกค่า ไม่เหนจาแก่เลย แอบอิจฉารูปแต่งงาน อิอิ

หน้ามีส่วนคล้ายกันนะคะ แสดงว่าเป็นเนื้อคู่

น่ารักค่ะ

ตอน 14 เหมือนทอมเลย 55+

รูปแต่งงานน่ารักมาก ๆ เลยค่า

สวยขึ้นเรื่อยๆเลยอ่า
ไม่อ้วนเลยค่ะ ผู้หญิงหุ่นแบบนี้สวยดีออก ไม่ชอบผอมแบบเห็นกระดูกชัดเจน
ถ้าจขกท.มีลูก ต้องน่ารักมากเลยแน่เลยค่ะ กรี๊ด ขอจองไว้ก่อน 55
เพิ่งจะยี่สิบห้ากว่าๆยังไม่แก่หรอกจ้า
ยังเลข 2 อยู่เลย
อวบอัด น่าฟัด อิอิอิอิ

ไม่แก่หรอกค่ะ น่ารักดีออก

สวีททททททท มากๆๆเลยค่ะ อิจฉา

^O^
ไม่เหนแก่เลย

เปนพี่แค่ 2 ปีเอง

เพิ่งแต่งงานหรอคะ
ยินดีด้วย รุปน่ารักจัง
เอ่อ  กล้ามากเลยนะ

แบบว่า

ดั้งเทอ

หายยยยยยยยยยย....ไปหนายหมด

สวยจังเรยค่ะ ^^

อายุเท่าๆกันเลย อยากแต่งมั่งอ่า  

สวยขึ้นๆๆๆ
อายุมากขึ้นก็ใช่ว่าจะหยุดความสวยได้เนอะ...
อวบ อั๋น อึ๋ม ชอบๆๆๆๆๆจ้ะ จากป้าจ๋า ผู้เคยมีแต่ อวบ กับบวม....
ขอบคุณมากค่ะ  ก็ไม่ได้หมายความว่าแก่จ้า..แต่หน้าแก่ขึ้น ๆ จริงป่าวล่ะ แต่งงานมาสักพักนึงแล้วค่ะ  อยู่ประเทศนอร์เวย์

ความเห็นที่ 19 คุณ BA หมายความว่ายังไงเหรอคะที่ว่ากล้ามาก..ไม่ได้เอารูปแก้ผ้ามาอวดนะคะ แล้วก็ขอโทษด้วยค่ะที่ดั้งมีเท่านี้  แต่ไม่เคยมีใครทักว่าไม่มีดั้งเลยค่ะตั้งแต่เกิดมา  คุณ BA นี่คนแรกในชีวิต 

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น