จีสตริง เพื่อนๆใส่แล้วรู้สึกยังไงบ้างจ้ะ

1 30
เราเปงคนชอบกางเกงในที่เซ็กซี่สุดๆๆ และน่ารักหวานแหว๋วมากๆ แล้วกางเกงในจีสตริงก้อสุดโปรด มีเยอะมากซื้อตลอดเลยอะ

แต่เวลาใส่นะสิค่ะ มีปัญหาเยย รู้สึกไม่ค่อยสบายยังไงไม่รู้ เหมือนมีอะไรติดอยู่ที่ก้น  ต้องคอยดึงสายจีสตริง ตลอดเยย น่ารำคาญมาก

แล้วเืพื่อนๆละคะ ใส้แล้วเป็นยังไงกันบ้าง  เมื่อไหร่จะชินก้อไม่รู้นะ

ช่วยกับตอบหน่อยนะคะเพื่อนๆๆ และขอบคุณสำหรับทุกคำตอบนะคะ

parisza

parisza

พูดคุยกันเรื่องครีมบำรุง น้ำหอม เสื้อผ้า กระเป๋า และแฟชั่นต่างๆค่ะ สรุปสัพเพเหระได้ทุกเรื่องค่ะ

เพื่อนๆมารีวิวแลกเปลี่ยนข้อมูลกันนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ

FULL PROFILE