จีสตริง เพื่อนๆใส่แล้วรู้สึกยังไงบ้างจ้ะ

เราเปงคนชอบกางเกงในที่เซ็กซี่สุดๆๆ และน่ารักหวานแหว๋วมากๆ แล้วกางเกงในจีสตริงก้อสุดโปรด มีเยอะมากซื้อตลอดเลยอะ

แต่เวลาใส่นะสิค่ะ มีปัญหาเยย รู้สึกไม่ค่อยสบายยังไงไม่รู้ เหมือนมีอะไรติดอยู่ที่ก้น  ต้องคอยดึงสายจีสตริง ตลอดเยย น่ารำคาญมาก

แล้วเืพื่อนๆละคะ ใส้แล้วเป็นยังไงกันบ้าง  เมื่อไหร่จะชินก้อไม่รู้นะ

ช่วยกับตอบหน่อยนะคะเพื่อนๆๆ และขอบคุณสำหรับทุกคำตอบนะคะ
เหมือนกันเลยค่ะ

เราก็สะสม กกน ที่น่ารักๆเหมือนกัน รวมไปถึงจีสตริง

ป้าเราอยู่ที่ต่างประเทศซื้อมาฝากทีเป็นโหลๆ

ใส่จนชินแล้วค่ะ ใส่กับยีนส์แล้วก้นสวยนะคะ
เหมือนกันค่ะ

ความรู้สึกเหมือนเข้าวินตลอดเวลา ^ o ^ 555+

เคยครั้งนึง ใส่ปัยเรียนค่ะ แล้วใส่กระโปรงพลีท

ปกติเพื่อนมันชอบแกล้งดึงวิน (คือดึงให้มันเข้าร่องทรูด อ่าค่ะ)

วันนั้นมันแกล้งดึง และมันก้อทำหน้าตกใจสุดๆอ่ะ

ละถามว่า "เฮ้ยนี่เมิงไม่ได้ใส่ กกน หลอวะ"

เราอ่ะ ขำก๊ากเลย สะใจ ที่มันไม่สามารถแกล้งเราได้  อิอิอิ( แอบโรคจิต ^ o  ^ )

เราชอบของ Victoria's Secret จีสตริงมันออกแนวหวานๆน่ารักๆดีค่ะ   ใส่ตอนแรกก็เป็นค่ะ รำคาญมากๆ แต่พอใส่ไปนานๆก็รู้สีกว่าชิน แต่พอหยุดใส่ไปพ้กนีงและกลับไปใส่อีกทีเริ่มรู้สีกไม่ชอบแล้วอ่ะ

มันสวยค่ะ

แต่ว่าใส่แล้วเบาหวิวๆ

เหมือนไม่ได้ใส่อะไรเลย
ไม่เคยใส่ค่ะ
แต่มีคนบอกว่า  ต้องคนที่ก้นสวยจริงๆ ถ้าใส่กับกางเกง
ที่มันเข้ารูปหน่อย  จะสวยมาก แล้วก็เซ็กซี่สุดๆ

แต่เราไม่เคยใส่อ่ะ  มันคงจะแปลกๆ
เค้าบอกว่าใส่แล้วก้นสวย พยายามจะให้ชินมันไม่ชินสักที แต่ถ้าเห็นก้ออดซื้อไม่ได้
เคยคิดอยากจะหามาใส่ดูเหมือนกัน แต่มันคงจะจั๊กจี๋ คนบ้าจี้อย่างเราไม่ไหวแน่ๆ ค่ะ  อิอิ

ได้ยินหมอเตือนมาเหมือนกันค่ะว่าสาวๆ ไม่ควรใส่ทุกวัน หรือตลอดเวลานะ เพราะมันเข้าร่องก้นและใกล้จุดซ่อนเร้นอาจเกิดการเสียดสี ระคายเคือง จนถึงขั้นถลอกติดเชื้อได้ค่ะ

แบบว่าเข้าวิน....บรรยายไม่ถูก แต่ก็ไม่ได้ใส่บ่อยค่ะ

เข้ามาเขิล ฮิ้ววววววว

ไม่ชอบอ่า เหมือนเกงในเข้าวิน -*-

ไม่เคยลองนะค่ะ

แต่เราคิดว่าน่าจะให้ความรู้สึกเหมือนเป็นริดสีดวงอ่ะป่าวอ่ะ...อิอิ

ช่าย  มันรู้สึกว่าเข้าวินตลอดเวลา อิอิอิอิ
ใส่สบายมากมาย ตอนอยู่เมกาเค้าใส่กันหมดเลยค่ะ ก็เลยซื้อตามเพื่อน ใส่สบายฮ่าๆๆ
มีหลายยี่ห้อไม่ต้องวิคทอเรียก็ได้ยี่ห้ออื่น น่าร๊ากกก กว่านั้นอีก ฮ่าๆๆๆ
ใส่เฉพาะตอนที่ต้องใช้กับกระโปรงหรือกางเกงเนื้อแนบๆก้น หรือว่ากางเกงขาวอ่ะค่ะ แบบที่เราไม่อยากให้เห็นเป็นขอบๆกางเกงในดูไม่เนี้ยบอ่ะ 

เราเป็นพวกที่รับไม่ได้อ่ะค่ะ เวลาเห็นสาวๆใส่กางเกงรัดๆแล้วเห็นขอบกางเกงในเป็นสันๆตรงก้น โอ๊ยยย เครียดแทน -_-'

แต่ตอนใส่จีสตริงก็จะรู้สึกเหมือนเข้าวินจิงๆอ่ะนะ เหอๆๆ 

บางที ถ้าเนื้อกระโปรง/กางเกงไม่บางมาก ก็เลือกกางเกงในแบบไร้ขอบอ่ะค่ะ แบบเบาหวิว อันนั้นก็ช่วยเก็บเนี้ยบตรงจุดนี้ได้เหมือนกัน

ไม่สบายอ่ะ...และรู้สึกโล่งๆๆๆๆๆจนเกินไป
ถ้าใส่ในชีวิตปกติประจำวัน
ชอบบิกินี่ธรรมดามากกว่าง่ะ
แบบนั้นไว้ใส่เฉพาะกิจเหมาะกว่า 5 5 5 ...แอบติดเรทนิดนึง
กลัวคนเห็นแก้มก้นอะ

ใส่ไปแล้วก็ชินเองค่ะ สบายมากกก เหมือนไม่ได้ใส่อะไรเลย

เวลาใส่กางเกงที่ค่อนข้างรัดรูปก็ไม่เห็นรอย กกน. ด้วยค่ะ

เวลาไม่ใส่ จี สตริง กลัวใครมาจ้องที่ก้นแล้วเห็นรอย กกน.

บางทีเป็นก้อน ๆ น่าเกลียด ซึ่งทำให้รู้สึกไม่มั่นใจ

ส่วนตัวชอบมาก ๆ เวลาใส่แล้วรู้สึกมั่นใจมากค่ะ

ใส่แล้วก้นสวยจิงหรอค่ะ แต่ม่ายกล้าซื้ออ่าเขิลล 55 อยากใส่จัง :)
เคยใส่เพราะต้องใส่กระโปรงที่แนบเนื้อ
แต่รู้สึกว่ารำคาญ ทำให้เสียความมั่นใจบ้างนิดนึง
เกิดมาไม่เคยซื้อจีสตริงเลยสักตัวเดียว

๕๕๕๕๕
5555... ก็แหงหละค่า ที่จะรู้สึกว่ามันเข้าวิน แหม๋ๆๆๆ

...

เคยซื้อมาใส่เหมือนกัน เวลาที่จะใส่กระโปรงหรือกางเกงผ้ารัดรูป

แบบว่าชอบนะ รู้สึกเฟมินิสมั่กๆ แฟนก็บอกชอบ เซะซี่ดี

แต่เดินไปไหนมาไหนทีมันแบบว่า... นะ 

รำคาญก้นก็รำคาญ    แถมยังระคายเคืองน้องยังไงบอกไม่ถูก... จริงๆ นะ 

แล้วด้วยความที่จีสตริง ช่วงเป้ามันแคบมากกกกกก เราเลยรู้สึกเหมือนมันไม่เซฟเรื่องความสะอาด

เดี๋ยวนี้เลยเลิกใส่แล้ว ( ไม่รู้อนามัยเกินไปรึป่าวนะ )

...

แอบขำ คห. 2 ไม่ได้ใส่ กกน. หลอวะ 5555

ใส่สบายนะคะ แถมเวลาใส่กางเกงก้อไม่เห็นรอยกางเกงในด้วย สมัยก่อนตอนทำงานใส่ยูนิฟอร์ม เป็นกางเกงก้อใส่จี ค่ะ แอบมีคนนินทาว่าเราไม่ใส่กางเกงในมาทำงาน -*- เซ็งเลย เหอๆ  แต่โดนส่วนตัวชอบค่ะจีสตริง สบาย ไม่ต้องมาคอยกังวลเรื่องเข้าวิน หรือจะรั้งตรงนุ่นตรงนี้
แล้วแต่เนื้อผ้าอ่ะนะ..ปกติก็ใส่สบายดี ใส่เวลาออกกำลังกายอ่ะ เพราะกางเกงออกกำลังมันจะฟิตแนบตรูด  55 ต้องใส่จีสตริงจะได้ไม่เป็นรอย กกน. ชอบของ  Victoria's secret นิ่มมมมมมมมมมมมมมมสบาย เบาๆ
เรารู้สึกแปลกๆ หรือถ้าใส่นานๆจะเจ็บค่ะ 55+
ใส่กับผ้าที่แนบเนื้อสวยอ่ะคะ

แต่ไม่ได้ใส่นานแล้ว

ไม่มีที่ตาก อายข้างบ้าน 55+

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น