รบกวนช่วยแนะนำคลีนิคจัดฟันแถวม.เกษตร - สะพานใหม่

พอดีกำลังจะจัดภายในวันสองวันนี้

แต่ยังตัดสินใจไม่ได้ว่าที่ไหนดี

รบกวนพี่ๆjeban ช่วยแนะนำ

ปล.ขอบคุณคับ
มีร้านจัดฟันที่อยู่ตรงข้ามเดอะมอลล์งามวงศ์วานอ่ะค่ะ

กับตรงแยกวังหิน(ตรงไฟแดงเลย)

คลีนิกฟันดี ตรง เสนา ได้มะ เลยมาหน่อย พอดีจัดกับที่นี่หนะ

จัดตรงข้ามซอยสายหยุดอ่า

ที่ผ่านมาครั้งละพัน

ล่าสุดก่อนถอดเหล็ด เจ็ดพัน

ยังอึ้งๆอยู่เรย

เราเคยจัดอยู่ ร้าน My Dental Clinic อยู่หลังธนาคาร สีแดงๆ (ธ.นครหลวงมั้ง)ตรงแยกเกษตร ร้านอยู่ติดกับร้านเช้าวีดีโอเลย จัดดีค่ะ ฟันเรียงสวยเป็นที่น่าพอใจมากก คุณหมอใจดีค่ะ
คลีนิกฟันดีจ้า ฝั่งตรงข้ามรพ.เมโย แนะนำคะ

เราจัดกับ my dental clinic เหมือนความเห็นที่สี่เลย
เพื่อนเราอีกหลายคนก็จัดที่นี่ เพราะเราเรียนเกษตรอ่ะค่ะ

ในซอยเสนาอะค่ะ
คลินิค.ลาดปลาเค้า
ถูกดี หมอเก่งด้วย
เราม่ใส่รีเทนเน่อฟันยังไม่เกเลย
Dental Sky แถวๆตลาดไทยณรงค์ - สะพานใหม่อะค่ะ
ถูกและดีมากๆ ลองไปดูนะคะ
Dr.Dent ค่ะ  ตรงข้ามกับ ธ.กรุงเทพ (ป้ายรถเมล์ป้ายสุดท้ายก่อนเลี้ยวแยกเษตร)  คุณหมอน่ารักมาก  เป็นกันเอง  ตอนนั้นเราจัดราคาไม่แพง(ประมาณเดือนละ 1,500)  แต่ตอนนี้ไม่รู้ว่าราคาเท่าไหร่แล้ว
มีแบบอัพเดชไหมน่ะกำลังจะไปจัดฟันแล้ว
แบบดี โดยหมอที่ถูกต้อง..และราคาขอไม่แพงเกินไป
ใครเคยจัดช่วยแนะนำด้วยค่ะ
แนะนำน่ะค่ะ
แถวๆ แยกลำสาลี คลีนิคบ้านรักษ์ฟัน อยุ่ตรง ซ รามคำแหง 52
ราคาก็ อยุ่ที่ 35000-40000 จร้า แล้วแต่ฟันเรา
ผ่อนจ่าย 2500 4 งวด
ต่อไปก้อ งวดละ 1000 จ้า
ไม่รวม ค่าเคลียช่องปากน่ะ
ค่าเคลียช่องปากก้อ อยุ่ประมาน 4500 up แล้วแต่ฟันเรา
อยากได้ที่จัดฟันแถวรังสืต อะค่ะ
มีเบอร์โทรของคลีนิก dentalsky ไหม อยากโทรไปถามอ่อนอ่ะ ใครรู้บอกหน่อยนะ...ขอบคุณจร้า
นิต้าเดนทรัลคลีนิค
ค่าเคร่องมื 10000 บาท
แบ่งชำระได้ 2500 บาท 4 ครั้ง หรือ 5000 บาท และ 2500 บาท 2 ครั้ง
หรือ 5000 บาท 2 ครั้ง
ช่วยอธิบายหน่อยอ่ะ
เรา งง
กำลังจะจัดกับคลีนิกยิ้มสวย ซอย 39 ใครจัดที่นี่บ้งค่ะ
ก็คงแบบ2500บาท4ครั้ง ต่อไปคั้งละ1000หรือจะจ่าย5000บาท2ครั้งก็ได้มั้ง ลองโทรถามดูจิ
ก็คงแบบ2500บาท4ครั้ง ต่อไปคั้งละ1000หรือจะจ่าย5000บาท2ครั้งก็ได้มั้ง ลองโทรถามดูจิ
ซอย39 นี้ใช่ที่พหลโยธิน 62 ป่ะ
ว่าจะไปสอบถามอยู่ อยากจะจัดบ้างแล้ว
คัยจัดฟันที่เสนาซอย1 อยู่บางช่วยบอกหน่อย ว่าดี หรือไม่ดี อะ ช่วยแนะนำหน่อย
เรากำลังจะจัดที่ฟันดี ตรงเสนา ก้อโอนะเราว่า ราคา ไม่ถูกมาก ก็แพงอยู่ 2000 18 งวด ต่อไปเดือนละพัน รวมรีเทนเนอร์ รวมๆ40000 กว่านะเจำไม่ได้ล้ะ อาจจะไม่ถูกมาก แต่หมอเข้าเยอะกว่าทุกร้านที่เราถามๆมา ร้านมีครบด้วย ทำดีนะ เพราะเราหาข้อมูลมาสักระยะนึง เราไปถาม เค้าบอกหมอเค้าวันเดียว แล้วคิวอีกอ้ะ แน่นอ่ะ
เค้ารายละเอียดดีอ้ะ เพื่อนเราฟันห่างยันฮีใส่เหล็กให้เลย แต่นี่เค้าบอกอ่ะ ว่าต้องผ่าเหงือกนะ ทำนี่ๆๆๆ นะ โอนะ เราว่า ครั้งแรก 2000 ค่าเอ็กซเรย์ กะ พิมฟัน ยังไม่รวมขูดหินปูน กะอุดนะ เราว่าจะไปทำรพ. รัฐ เพื่อประหยัดงบ แล้วบอกเค้าว่าเพิ่งไปทำมาก่อนที่จะมาที่นี่ 555
ใครเคย จัดฟันแถวสะพานใหม่ ช่วยบอกชื่อ คลีนิคหน่อย จร้า และก็ราคา พอดี หาคลีนิค อยู่จร้า อยาก จะจัด ถ้ามีเบอร์ โทรคลีนิค ก็คงจะดี
บอกเล่าเก้าสิบ!ค่ะผู้ช่วยทันตแพทย์คลีนิคฟันที่อยู่เสนาง่ะรู้สึกชื่อว่าฝนอะไปแย่งแฟนเขามาอะทำให้แฟนของเขาต้องฆ่าตัวตายแย่มากเลยทำบาปจิงๆๆเลยไม่กลัวเวรกรรมตามเลย
เขาบอกมาว่าขนของไปอยุ่กับผู้ชายเลยนะข้าวของเมียเขายังอยู่ในห้องก็มีกะไปใช้ผัวเขาด้วยของเขาด้วยหน้าด้านมากๆมีผัวมาแล้วหลายคนล่าสุดก็ผัวชาวบ้านด้านมากๆๆรู้แล้วว่าชื่อไรกันยา เกิดท่าแค อะ เล่นว่าฝนช่วยกันประจานคลีนิคแถวๆๆเสนาลาดปลาเค้านี้แหล่ะไม่บอกนะว่าคลีนิคอะไรถ้าไปก็สังเกตุดูชื่อเอานะคะ
เลวมากๆๆเสียจรรยาบรรณสถาบันหมดเลยไม่น่าให้ทำงานแบบนี้เลยน่าจะให้ไปทำอาชีพอื่นเรากะไม่ชอบหรอกพวกแบบนี้

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again