มากมายละลานตาจังเลยค่ะ

ชอบ BB ของ Etude เหมือนกันเลยค่ะ สีเข้ากับสีผิวดีค่ะ เบอร์ 1 ผ่องเด้งจริงๆ
อยากใช้ของเกาหลีบ้างง อิจฉาๆๆๆ น่าใช้น่าลองทั้งนั้นเลยค่ะ

หาซื้อยากมากกกกก  เฮ้อออ เซ็ง
dolly_donut >>> ฝ้ายใช้เบอร์ 2 จ้า ชอบมากเพราะเนียนดีอ่า เน๊อะๆ
candy_shop24rj >>> ในเว๊ปเพียบเรยตะเอง น่าสอยทั้งนั้น เห็นทีไร ต้องซื้อทู๊กทีเรย อิอิ
อ๊า อยากได้เซ็ต vip ค่า

BB เนียนจริงๆอ่ะแหละ ปอใช้เบอร์1ค่ะ แต่ใช้ทีไรสิวมาทุกที ตอนนี้ตั้งเป็นสง่าอยู่บนโต๊ะประดับบารมีอย่างไงอย่างงั้นค่ะ แต่ของเยอะจริงๆนะเนี่ยะ

mamha-patty >>> สอยโล๊ด ฝ้ายว่าคุ้มดีนะคะ แต่ ต้องหาในเว๊ปอ่ะค่ะ หาซื้อยากหน่อย

porjung >>> จริงๆ ถ้าใช้พวกรองพื้น หรือ BB พวกนี้ขั้นตอนที่สำคัญอยู่ที่การล้างหน้าเลยค่ะ ถ้าล้างสะอาดแล้ว สิวยังมาอีก ก็ต้องยอม อิอิ

ขอบคุณทุกๆ คอมเม้นน้า ฝ้ายไปนอนก่อนหละค่า ฝันดีค่า สาวๆ Jeban ทู๊กคน
พรุ่งนี้จะมาตอบ ใหม่นะจ๊ะ จุ๊ฟๆ บับบัย ค่า ^.^

เครื่องสำอางเป็นกลุ่มจริงๆค่ะ

ทำไมอ่านไป อ่านมาแล้วหิวนะ

สงสัยปอจะไม่ถูกกับBBแหงๆเลยค่ะ
ใช้ทีไรสิวแวะมาทักตลอดอ่ะ
แต่ใช้รองพื้น covermark revlonฝาดำ ไม่เห็นเป็นไรเลยอ่ะ
แต่แอบเสียดายจัง ^^"
เยอะจังค่ะ,,

น่าใช้ทั้งนั้นเลย ^^

โอว เข้ามาเห็นแล้วน้ำลายหก

เยอะแยะไปหมดเลยค่ะ กลอสสีสวยดีน่าใช้ง่า เห็นเอามารีวิวกันเยอะเลย

ยั่วกิเลสกันจิงๆ

มีแต่ของน่าใช้ทั้งน้าน...เลยจ้า..
เคยสั่งมากินเหมือนกัน อร่อยมากกก ^^
algae >>> คิคิ สงสัยดูรูปขนม นานไปหน่อยง่ะค่ะ อิอิ

porjung >>> สงสัย คงจะแพ้สารอะไรบางอย่างจาก BB ง่ะ ตะเอง

กากเต้าหู้ >>> ง่า สอยมั่งจิจิ อิอิ

kohjang >>> กลอสสีสวยค่ะ จริงๆนะ

kikujungna >>> ของคุณที่เข้ามาจ้า

Whole_life >>> เย้ๆ เจอพวกเดียวกันแร้ว อร่อยเน๊อะ
algae >>> คิคิ สงสัยดูรูปขนม นานไปหน่อยง่ะค่ะ อิอิ

porjung >>> สงสัย คงจะแพ้สารอะไรบางอย่างจาก BB ง่ะ ตะเอง

กากเต้าหู้ >>> ง่า สอยมั่งจิจิ อิอิ

kohjang >>> กลอสสีสวยค่ะ จริงๆนะ

kikujungna >>> ของคุณที่เข้ามาจ้า

Whole_life >>> เย้ๆ เจอพวกเดียวกันแร้ว อร่อยเน๊อะ

พี่คะ   แอดมาคุยกานหน่อยได้มั๊ยคะ    ออราอยากลองซื้อทางเว็บมั่งแต่ไม่มีข้อมูลไรเลยอ่าคะ

wan_hangeng@hotmail.com

ของเยอะจังเลยค่ะ
ที่สครับกับที่มาร์คลอกสิวเสี้ยนร้านนี้
ของเค้าดีจริงๆ ชอบมากๆ เหมือนกันเลยจ้ะ ^^
เยอะเเยะเยยค่าน่าใช้จังเลยนะคะ ขนมน่ากิงอิอิ

คอนเฟิร์ม ..  น้องเดือน (เดือน_คัพเค้ก) ..  น่ารักจริง ๆ

เจ๊เองก็ได้อานิสงจากน้องเดือน  ฝากซื้อของที่ตัวเองไม่มีปัญหาหาเองได้  ก๊ากกก

แต่น้องเดือนเสกสรรมาให้สวยได้  โหะ ๆ ๆ ๆ  ..  แทงกิ้วมั๊ก ๆ น้อง!!!

ออราตาโต >>> Add ไปแล้วค่ะ คุณน้อง

baroctar >>> จะใช้หมดมั้ยยังไม่รู้เรย อิอิ แต่ซื้อๆ มาก่อน ฮ่าๆ

Queen_Vz >>> แอร๊กกก เจอคนซาดิสเหมือนเราแร้ว กรี๊ดๆๆ

MODZii_23 >>> ขนมร้านนี้เค้าอร่อยนะตัว

mayainlove >>> จริงๆค่ะเจ๊ คุณเดือน นั้งน่ารักและใจดี โอ้ยยย นางฟ้ามาเกิดเจรงๆนะคะ เธอหาได้ทุกอย่างเจรงๆ เธอสามารถมากๆ อิอิ ชื่นชมๆๆ
แมคคาดาเมีย สโนบอล เทพจริงอร่อยเว่อๆๆๆๆ
เค้กส้มด้วย   เฮ่อ  อยากสั่งอีกๆ

สกินแคร์คานาร่าใช้ดีป่ะคะ เราเคยใช้นานแล้วช่วงนั้นหน้าเฮียก แต่ไม่ดีขึ้นเท่าไหร่ เลยไปหาหมอแต่เห็นคนอื่นใช้ดีกันจัง

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น