อยากรู้ว่าการดัดผมแบบดาราทำกันอย่างไร

0 5
ยกตัวอย่างเลยนะค่ะ เจนี้  เห็นเค้าดัดผมแล้วดูเป็นธรรมชาติ  อยากทราบว่าเค้าดัดแบบถาวรหรือแบบชั่วคราว
และก็มีอีกวิธีหนึ่งที่เราไปอ่านเจอในเวป คือการม้วนโล แล้วใช้ใดร้อนเป่า ซึ่งความร้อยจะทำให้เส้นผมยืดตัว พอปล่อยไว้ให้เย็นผมก็จะหดตัว เป็นทรงที่เรามวนไว้ พอเราลองทำดูก็เป็นทรงดัดจริงๆ แต่พอซักพักมันก็ไม่เป็นทรงแล้วอ่ะมันยืดออกมาเป็นเหมือนเดิม  ก็เลยอยากทราบว่าต้องใช้อะไรใส่ให้มันอยู่ตัวตลอดทั้งวันหรือเปล่า(ทีไม่ใช่สเปรแข็ง)มีมั้ยค่ะถ้ามี เค้าเรียกว่าอะไร และจะแนะนำยี่ห้อได้ยิ่งดีเลยนะค่้ะ

.....ของคุณทุกๆท่านที่ให้คำแนะนำ....

pinky46

pinky46

FULL PROFILE