ถามวิธีถักเปียข้างหน้า ค่ะ

เหงดาราไทย ดาราเกาหลี ถักกานเต็มเลยยยย
เลยอยากสวยๆเด้งๆมั่ง อะไรมั่ง อิอิ

มีใครพอทราบวิธีถักเปียแบบนี้มั้ยคะ ??

แล้วจะสามารถทำด้วยตัวเองได้รึป่าว

เจส  - -*
ถักเปียแบบนี้ไม่ทราบอ่ะค่ะ แต่เคยเห็นเพื่อนถักแบบมาข้างหน้า แบบหน้าตรงหน้าผากเลยอ่ะ
แต่ไม่ทราบทำยังไงอ่ะค่ะ (ไม่ได้ช่วยเล๊ย)
อยากได้วิธีมากมายเหมือนกันอ่ะ ทำงัยให้มันตกๆลงมาอ่ะคะ
เราลองถักแล้วมันขึ้นไปกระจุกกันติดหนังศีรษะง่ะ

อยากได้แบบคอนโทรลระยะได้อ่ะ
ฮ่าๆๆ

อันนี้พอใช้ได้มั๊ยคะ ถ้าไม่ได้ต้องขอโทษด้วยยยอ่ะค่ะ
^
^
ว้าววววววว ๆๆๆๆ
ขอบคุงมากกกกก ๆ เลยนะค๊า

แต่ว่า .............
เรามีผมม้า แสนสั้น ทำไม่ได้อ่ะสิ งานนี้
เศร้า้ TT

มือสวยจัง ไม่น่าปิดหน้าเลย
งามมากค่า

ขอบคุณค่า

จะได้เอามาใช้  ^^
อยากทำได้บ้างจัง
ทำที่ไรสับสนทู๊กกกที แง่มๆๆๆ 
โอ๊วว ยากมากเลยค่ะ เมื่อเช้าลองทำดู ไม่ไหวละ

โหยย  ยากจริงๆด้วยอ่ะ  = =

ขอบคุณมากค๊ะ

สุดยอดอะ
แอบยากเหมือนกันนะเนี่ย

แต่ก็ขอบคุณมากๆค่ะ

ต้องลองไปทำดู
แต่ผมข้างหน้าแอบสั้นน่ะ ไม่รุจะทำได้มั้ย

ขอบคุณมากค่ะ....หามาตั้งนานละ   อิอิ

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น