แป้งฝุ่นยี่ห้อไหนดีที่สุดค่ะ ^o^

0 8

ช่วยกรุณาแนะนำ แป้งฝุ่นที่ทาแล้วดูเนียนเป็นธรรมชาติให้หน่อยนะค่ะ  ตอนนี้ใช้แป้งฝุ่นของ Shu Uemura สี Matte Colorless อยู่ค่ะ แต่ยังไม่เคยลองแป้งฝุ่นของยี่ห้ออื่นเลยค่ะ กำลังสนใจอยากซื้อแป้งฝุ่นของ Laura สี Translucent ไม่ทราบว่าทาแล้วเป็นยังไงค่ะ ถ้ายังไงช่วยกรุณาแนะนำแป้งฝุ่นยี่ห้ออะไรก็ได้ค่ะที่ทุกคนคิดว่าเป็นแป้งฝุ่นที่ดีที่สุดค่ะ ช่วยอธิบายนิดนึงนะค่ะว่าดียังไง จะได้ลองซื้อมาใช้ดูค่ะ ขอขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ 

PooNiez

PooNiez

ชื่อเล่น ชื่อปูนค่ะ เรียนอยู่ที่มหิดลอินเตอร์ ปี่ 2 ค่ะชอบ cosmetics มากค่ะๆๆๆๆ ชอบแต่งหน้าเป็นชีวิตจิตใจค่ะ

FULL PROFILE