อ่านจบแล้วอย่าลืมกดรับของรางวัลด้านล่างนะจ๊ะ

เรื่องการสมัคร Mistine อ่ะค่ะ สาวๆช่วยหน่อยน้าคร้า

คือแบบว่าอยากสมัครเป็นสมาชิกมิสทีนอ่ะค่ะ แล้วจะขอแคทฯสั่งซื้อของอ่ะค่ะ แต่ไม่รู้ว่าจะเข้าไปสมัครที่ไหนดี

เข้าไปเว็บมิสทีนแล้วนะคะ แต่ไม่รู้ว่าอยู่ส่วนไหน แอบโง่ แหะๆ

ลองเข้าไปตรงสมัครสาวมิสทีนก็คงไม่ใช่อ่ะค่ะ (รึป่าว?)

อันนี้พลอยไม่รู้จริงๆค่ะว่าจะต้องทำยังไงบ้าง

สำหรับสาวๆที่เคยสมัคร ก็ขอลิ้งค์หน่อยนะคะ (จะผิดกฏหรือเปล่าน้อ?)

หรือไม่ก็ช่วยบอกด้วยนะคะว่าต้องทำอะไร ยังไง ตรงไหนบ้าง

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
เพิ่มเพื่อน

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again

You may like