เรื่องการสมัคร Mistine อ่ะค่ะ สาวๆช่วยหน่อยน้าคร้า

0 12
คือแบบว่าอยากสมัครเป็นสมาชิกมิสทีนอ่ะค่ะ แล้วจะขอแคทฯสั่งซื้อของอ่ะค่ะ แต่ไม่รู้ว่าจะเข้าไปสมัครที่ไหนดี

เข้าไปเว็บมิสทีนแล้วนะคะ แต่ไม่รู้ว่าอยู่ส่วนไหน แอบโง่ แหะๆ

ลองเข้าไปตรงสมัครสาวมิสทีนก็คงไม่ใช่อ่ะค่ะ (รึป่าว?
)

อันนี้พลอยไม่รู้จริงๆค่ะว่าจะต้องทำยังไงบ้าง

สำหรับสาวๆที่เคยสมัคร ก็ขอลิ้งค์หน่อยนะคะ (จะผิดกฏหรือเปล่าน้อ?)

หรือไม่ก็ช่วยบอกด้วยนะคะว่าต้องทำอะไร ยังไง ตรงไหนบ้าง

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

ployfullfill

ployfullfill

ทักทายสาวๆชาวจีบันที่น่ารักทุกคนนะคะ ยินดีที่ได้รู้จักค่าาา

FULL PROFILE