ขอเห่อ.& Review..VICTORIAJACKSON บ้างจิ

0 18

ได้มานานแระเหมือนกัน พึ่งจะได้มาเห่อ เพราะใส่รูปไม่เป็น น้องสาวหิ้วมาฝากตอนกลับมาจากอังกิด ตอนแรกนึกว่ากล่องใส่ของ พอเปิดออกมาน่ารักดี เสียดายมานใส่กระเป๋าเครื่องสำอางไม่ได้อะ เพราะมานป่องๆ เคยเห็นใน นสพ.เมื่อเดือนที่แล้วว่ามาเปิดตัวที่ไทย แระแต่ไม่รู้ว่ามีเคาท์เตอร์ขายรึยัง ราคาที่ไทย อยู่ที่ 1890 มั้ง แต่อันนี้ไม่รู้เท่าไร แล้วที่ส่งมาให้ป้าจีนลองของ ไม่รู้เหมือนกันอะป่าว มาดูกันว่า ข้างในมีไรบ้าง ..

เปิด ฝามันออกมาแล้ว

ทีนี่ดึงมันออกมา
มีบรัชออน 2 สีค่ะ ดินสอเขียนขอบตา  1 แท่ง เขียนขอบปาก 1 แท่ง มาสคาร่า แอบมีกระจกให้ส่องนิดหน่อย

ลิปสติก 5 สี โทนเดียวกัน

มี 2 ชั้น 10 สี ค่ะ

แล้วก้อพู่กัน1 อันปัดแก้ม 1 อัน ฟองน้ำ 1 อัน ขนนิ่มค่ะเสียดายเล็กไปหน่อย

เย้ ลงรูปเป็นแล้ว เด่วมาเห่อบ่อยๆๆจร้า...^^

puja

puja

เข้ามาดูหลายครั้งชอบทุกๆ tips เลยค่ะ หลากหลาย โดยเฉพาะ How to น่ารักทุกคนเลย แนะนำด้วยนะค่ะ

FULL PROFILE