Profimin vite nice ทานตอนไหนบ้างคะ

0 9
สวัสดีค่ะ ตอนนี้ ไปฉก profimin มา ฝากเพื่อนซื้อเน้อ
ซื้อมา 40 เม็ด 750 ถือว่าแพงไหมอะคะ ><
คืออยากจะถามว่า มันกิน ตอนเช้า หรือ ตอนเย็น หรือก่อนนอน
ก่อนหรือหลังอาหารคะ
เพราะ ว่า ยาบางยี่ห้อต้องกินตอนท้องว่าง กินหลังกินข้าวจะไม่ได้ผลอะไรงี้ค่ะ
แล้ว เพื่อนไม่ได้ถามไรเภสัช มาให้เลยอะค่ะ
อยากฟังจากเพื่อนๆด้วยว่า เวลาไหนได้ผลมากที่สุด
ต้องกิน 2 เม็ด ใน เดือนแรกเหรอคะ
พอดีกินอาหารเสริมเยอะมากอะค่ะ
น้ำมันปลา/ ยากระตุ้นการเจริญเติบโต (อายุ 17 ค่ะ ยากระตุ้นส่วนสูงน่ะ)/ พริมโรสออย วันละ 2000 มก เยอะไปไหมคะ/ sun deydox วันละ 2 เม็ด/ calcium วันละ 1000มก/ วิตามินซี 1000มก บางวันถ้าไม่อื่มน้ำจะกิน วิตามิน บี ด้วย
ดูเยอะมากใช่ไหมคะ
แต่จะกิน 2 เดือนพัก 1 เดือนน่ะค่ะ แหะๆ 
สรุป 1. profimin ควรกินเช้าหรือเย็นหรือก่อนนอน แล้วก่อนหรือหลังอาหารค่ะ
        2. ในเดือนแรกควรกิน วันละกี่เม็ดคะ ขอบคุณที่เสียสละเวลามาอ่านะคะ

congratulation

congratulation

FULL PROFILE