ทรงผมตัวการ์ตูน

อยากอัพเดททรงผมอ่ะค่ะ เกิดอาการเบื่อๆ

สาวๆ ใครมีรูปทรงผม คอสเพลย์ หรือ ตัวการ์ตูนมั่ง หรือทรงผมเกาหลี ญี่ปุ่น
แบบทรงผมแปลกๆ อ่ะ จะไปหัดทำอ่ะ

ขอบริจาครูปหน่อยจ้า หรือไอเดียทำผมแปลกๆ

ปล ไม่เอาผมสั้นนะจ๊าาาา ขอผมยาวอ่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ตายล่ะ แต่งคอสเพลย?ซะเปล่าแต่ไม่ค่อยมีตัวผมยาวเลยอ่ะคะ-*-

แบบนี้ได้ไหมคะ?

คิดว่าชัดที่สุดแล้วอ่ะคะ รุปคนอื่นๆไม่ค่อยมีT^T(^เราอสเป็นChrome Dokuroเรื่อง REBORN! ค่ะ)

::เพิ่มรูปการ์ตูนค่ะ+คอสเพลย์ค่ะ

ยูเฟเมีย ลี บริทาเนีย

เท่านี้ได้ไหมคะ?

ทรงแบบไอจัง จาก hell girl

ข้างหน้าสั้น ๆ ข้างหลังยาวตรง

ทรงแบบอาเฮียคันดะ จาก D-gray man

ทรงแบบ Cielคุง จาก kuroshitsuji

ทรงแบบสาวจาก Pretty cure

จะกล้าทำไหมล่ะนั่น

ทรงแบบ alice จากpandora hearts

คุณยูโกะ จาก xxxHolic

Chobit

ทรงผมการ์ตูนที่โดนใจ และจำได้ติดตาที่สุดคือเซเลอร์มูนคะ น่ารักจริง ๆ

http://airieiri.exteen.com

แนะนำบลอคของพี่อรค่ะ พี่เค้าคอสเยอะมากๆ แล้วสวยหมดเลยค่ะ > <

น่าร๊ากกก คิดถึงวัยเยาว์ 555+ (บ่งบอกอายุ)

ขอบคุณค่ะทุกคนเลยๆๆๆ
ชอบทรง ยูเฟเมีย อ่า อยากลองทำมั่งแหะ

ทรง คุณยูโกะก็ชอบ แต่ไม่กล้าตัดไอตรงข้างๆอะ กลัวเด๋อๆเสียดายด้วย - -

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น