ถามสาวๆจ้ะ มีใครใส่ G- string กันมั้ยคะ

คือว่า แอบไปโฉบของซาบีน่ามาหนึ่งตัว  ปรากฏว่าใส่แล้ว...เจ็บอ่ะ

สาวๆใส่ยังไงให้ไม่เจ็บคะ หรือ ลี่ยังไม่ชิน แต่ใส่มาสองสามรอบก็เหมือนเดิม

สาวๆว่ายังไงกันเอ่ย
555 ขอขำนะคะ อย่าโกดกันนะ
เราก็เคยลองใส่ มันเจ็บงะ-*- ก็เลยเลิกใส่เหมือนกันแบบว่า โทดนะคะ เหมือนอะไรมารั้งตูดดดด ช้านนนน-*-
ลองๆใส่ไปบ่อยๆจะชินไปเองคะ
ครั้งแรกที่ใส่ก็แปลกๆ โล่งๆ
แต่เด๋วนี้ของซาบีน่าเค้าทำน่ารักเนอะ
ใส่ชินแล้วจ้า
ชอบใส่กระโปรง ชุดเดรส ใส่ G แล้ว ไม่เห็นขอบ กกน.
ของ Triumph ดีค่ะ เนื่อผ้านุ่ม ใส่สบาย ( เหมือนไม่ได้ใส่ อิอิ )
ตอนนี้มีแต่ของ Victoria's Secret  เซะซี่ดี
ชอบนะคะ

แต่มีไม่กี่ตัวเอง เพิ่งเริ่มใส่

เวลาไปซื้อแม่กับแฟนชอบถามว่า "ใส่แล้วไม่คันหรอ -_-'"
เราว่าใส่แล้วมันรู้สึกแหม่งๆอ่ะค่ะ มันโล่งๆ โหวงๆ ไงไม่รู้
แต่ยอมรับว่าใส่กับกระโปรงแล้วดูดีจัง เพราะมันไม่เห็นขอบ กกน. ด้วยแหละ
Iampenguin : ไม่โกรธหรอกค่ะ มันเป็นความจริง  ขำๆเนอะ อิอิ

wow : จะพยายามใส่บ่อยๆค่ะ อยากชินเร็วๆ เพราะใส่แล้วชอบนะ แต่แอบเจ็บ อิอิ

Jannilicious : สงสัยต้องลองไทรอัมพ์บ้างแล้วค่ะ อิอิ

cheergirlzaa : ของลี่ไม่คันนะคะ แต่เจ็บกะรำคาญนิดนึง เหมือน กกน.เข้าวินตลอดเวลา อิอิ

DeweyMeo : เห็นด้วยจ้ะ อิอิ

สักพักเดี๋ยวก็ชินค่ะ แนะนำ victoria secret เซกซี่มากๆ
มันจะทำให้แก้มก้นห้อยในอนาคตถ้าใส่อย่างต่อเนื่องได้ค่ะ
ใส่ประจำถ้าใส่เดรส หรือกางเกงกระโปรงเข้ารูป แต่ยังไงก็ยังไม่ชินเลยค่ะ แอบดึงประจำ อิ อิ
ชอบค่ะ ใส่ไปเรื่อยๆค่ะ เดี๋ยวชินเอง
ตอนแรกก็ใส่เหมือนกันค่ะ แต่ใส่แล้วโล่ง ๆ แปลก ๆ

เหมือนไม่ได้ใส่ยังไงไม่รู้ค่ะ แหะ ๆ

...............................................
มาแอบดูคนใส่จี ค๊าฟฟฟฟ

555 ทะลึ่งแล้วเรา
เคยใส่เล่นๆ
แอบรำคาณเวลามันเข้าร่องค่ะ - -"
แล้วก้นก็แอบเย็นๆ ><" เลยไม่เอา ไม่ใส่ ไม่ไหว

ใส่ทุกวันค่ะ

เด๋วก็ชิน

ปูลู เลือกไซด์ให้พอดีนะจ๊ะ เล็กไปจะรั้ง ใหญ่ไปก็จะยาน สายกลางดีที่สุด

อิอิ

ลองเลือกซื้อแบบที่เนื้อผ้านุ่มนิ่มๆหน่อย
ก็จะช่วยเรื่องอาการเจ็บได้อ่ะค่ะ
หรือไม่ก็เปลี่ยนจาก จี สตริง
เปนทีแบ็คไปเลยค่ะ
เรา่คิดว่ามันใส่สบายกว่าจี นะคะ

ลองดูค่ะ
เคยใส่แล้วมันแอบคันๆ ง่ะ

ใส่แล้วรู้สึกวาบหวิดดี(คนเดียว)
แรกๆที่ลองใส่ (เมื่อหลายปีมาแล้ว) รู้สึกมันรำคาญมากกว่าจะเจ็บคะ คือการเลือกซื้อควรจะซื้อแบบผ้านิ่มหน่อยคะ เพราะมันจะใส่เข้าไปตรงกลางด้านหลังของก้น ถ้าเลือกซื้อแบบเป็นเส้นหนาๆ ใส่เข้าไปมันจะทำให้ทั้งรำคาญและเจ็บด้วยคะ 
อีกข้อที่แนะนำคะของแบบนี้ต้องใส่ไปซักระยะนะคะ แล้วจะชินไปเองคะ เมื่อชินแล้วจะชอบคะเพราะมันสบายและโล่งมากเลย ฮ่าๆๆๆๆ
เราว่ามันใส่สบายดีอะค่ะ จิ๊มิไม่อับด้วยนะ เหนแล้วมันเซ็กซี่ดี ก็เลยซื้อมาใส่ตอนนี้6ปีแล้วอะ ใส่ตลอดเลยยกเว้นช่วงมี ปจด. แต่ระวังมันสายโผล่ออกมานะคะ จะดูไม่ค่อยดี
ใส่บ่อยๆ เดี๋ยวก็ชินค่า แต่เนื้อผ้าบางอย่างก็อาจจะทำให้เสียดสีได้ง่าย ก็เลือกผ้าที่ยืดหยุ่น นุ่ม ทรงเว้าให้ดีๆ หน่อยค่า เพราะบางทีสวยแต่ใส่แล้ว เจ็บ 5555555
ใส่มาเกือบ 6ปีแล้วค่ะ   มีหลายสิบตัวเลย
ใส่ทุกวัน ยกเว้นก็แค่ไม่กี่วันของเดือนเท่านั้นเองค่ะ
ตอนนี้ถ้าให้กลับไปใส่แบบเต็มตัวอีกจะไม่ได้แล้วคะ  เพราะไม่มั่นใจอย่างแรง
ใส่ไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็ชินเองคะ

ใส่ กกน แบบธรรมดา ขอบกุงเกงในมันทำให้ก้นดำๆด้านๆอ่ะ

เลยเปลี่ยนมาใส่ จี แทน
ใส่สบายดีค่ะ
ไม่ต้องเห็นขอบกกน.ให้กวนสายตาค่ะ
ไทรอัมพ์ ของเค้าใช้ได้เลยนะคะ
try to pick the one with one little string ka .. it won't bother you at all .. feels like nothing is thereeeeeeee .. =)

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again