สมัครสมาชิกวัตสัน

ขอถามเพื่อนๆที่สมัครสมาชิกของวัตสันเรียบร้อยแล้วหน่อยนะคะ
วันนี้เราไปซื้อใบสมัครมาแล้วมากรอกใบสมัครในเวปไซต์ แต่ว่าทำไมมันกดยืนยันไม่ได้
มันจะขึ้น Your select the "What kind of information..." value 1 only select onece! งี้อ่ะ
คือเรางงๆค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

อ่ออ

มันจะมีตรงช่องนึงอ่าค่ะ  ที่ใก้เลือกประมาณเธอต้องการรับข้อมูลข่าวสารแบบไหนมากที่สุดอ่านะ

ก็ต้องคลิกเลือกทั้งสี่อัน แต่ว่าควรเลือกเรียงอันดับอ่าค่ะ

แบบว่าอันแรก มากที่สุด

อันที่สอง อาจจะต้องการเป็นอันดับสาม ไรงี้อ่า

แต่อันดับห้ามซ้ำซ้อนกัน ละก็ ต้องให้ได้ครบสี่อันดับอ่ะค่ะ

ลองทำใหม่ดูนะ น่าจะใช่

เพราะว่าเราก็เจอปัญหาแบบเธอ

แล้วเราลองทำแบบนี้ มันก็สมัครได้
ขอบคุณคุณ kartune มากๆๆเลยค่าสมัครได้แล้วว ^^
เราก้อสมัครเเล้วเหมือนกัน
ด้วยความยินดีคร่า

แหะๆ
ความคิดเห็น
ความคิดเห็น
ความคิดเห็น
ความคิดเห็น
สมัครสมาชิก
สมัครสมาชิก
ความคิดเห็น
Mmy
Mmy

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น