สาวๆจ๋า อยากรู้ว่า SK II ตัวไหนใช้ดีบ้างคะ

ตอนนี้สนใจ SK II มากๆเลยค่ะ อยากขอคำแนะนำจากผู้ที่เคยใช้ว่า ตัวไหนใช้ดีบ้างคะ ขอบคุณล่วงหน้าคร่า
เราใช้ตัว Facial Essence Treatment ค่ะ หรือ Miracle water ถ้ากลัวแพ้แนะนำให้ซื้อขนาดทดลองมาใช้ก่อนค่ะ ใช้แล้วหน้าจะดูกระจ่างใสขึ้นค่ะ

เราชอบ Serum whitening แล้วก็ Facial Essence หรือ Miracle water น่ะค่ะ 

ชอบมาก รู้สึกเบาหน้าสบายๆไม่เหนียว ซึมง่ายมาก 

หน้า ก็ไม่ค่อยมีจุดด่างดำแล้ว สดใสขึ้นมาก โดยไม่ต้อง make up 

ลองดูนะจ๊ะ  ^&^

essence ด้วยคนค่ะ ใช้แรกๆอาจจะเหมือนฉยๆนะ เพราะมันเหมือนน้ำเปล่าเอามากๆ แต่ใช้เรื่อยๆ สังเกตดีๆ หน้าจะดีขึ้นนะ

แต่ลองก่อนนะคะ หลายคนแพ้ เพราะมันค่อนข้างแรงเหมือนกัน

ขอบคุณ darlingboy, artchu, น้องเน่า มากๆค่ะที่มาช่วยแนะนำ งั้นก้อยต้องซื้อตัวเทสเตอร์ essence มาลองตามคำแนะนำแล้วหล่ะค่ะ อิอิ

Facial  Treatment Essence  ค่ะ ผิวกระจ่างใสขึ้น  ฝ้าก็จางๆลง
ตอนแรกใช้ขนาดทดลอง 30มิล
ใช้แล้วได้ผลดี เลยซื้อขนาด 150 มิล มาใช้ คุ้มดีค่ะ
ตอนนี้ใช้อยู่ 3 ตัว

เอสเซน
ไบรเทนเนอร์
สกินรีฟายนิ่ง
ราคาอะไรยังไงคะ

รบกวนขอรายละเอียดนิสสสนึง

อิอิ
น้ำอมฤตดี อิอิ เอสเซ้นส์จ้าใช้แล้วหน้ากระจ่างใสดี ดุสุขภาพดี

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น