แต่งหน้าน้องเป็นดรัมเมเยอร์5บดินทรคร้า

ได้มีโอกาสแต่งหน้าน้องๆตัวแทนดรัมเมเยอร์5บดินทร2คะ แต่งตั้งแต่ตี2ยัน6โมงเช้าได้แค่3คน กร๊ากกกกกกก

แต่ง3คน3สี ที่ตาคะ น้องบูมสโมกกี้อายบางๆ น้องตองสีม่วง-ชมพูแบบเกาหลี น้องมีนตาสีฟ้าคะ
ก็แต่งกลางวันออกมาดูใสๆ น่ารักสมวัย
แต่รูปน้อยไปนิดนึงนะคะ มีแต่รูปไกลๆ 

แต่งน้องตองใต้ตาสีฟ้าอ่อนคะ ข้างบนเป้นสีม่วง 
ใช้รองพื้นKMA แป้งMTIตาKMAแก้มKMAและปากKMAคร้า

ปล. อยากใส่รูปเยอะๆนะคะแต่ตอนนี้มีรูปนิดเดียวเอง ขอโทษด้วยคะ

Make up Detail

Skincare

1. Cleanser
  2. Eye care
  3. UV protection
  4. Day care
  5. Night care

Base Makeup

1. Makeup base
  2. Foundation
  3. Concealer
  4. Control color
  5. Powder

Point Makeup

1. Eyebrow
  2. Eyeliner
  3. Eyeshadow

Cheeks

1. Highlight
  2. Blush

Lips

1. Lip care
  2. Lip liner
  3. Lip color
  4. Lip gloss

ว้าว  ชาวบดินทร์  น่ารักเหมือนเดิม
รู้สึกคิดถึงร.ร.สมัยมัธยมมากเรย55+

น่ารักมากๆเยยค่ะ

น่ารักทุกคนเลยค่ะ แต่แอบชอบน้องคนที่มีลักยิ้มจังเลยน่ารักมั่ก ๆ

เด็กๆหน้าตาละอ่อนมากๆๆๆ

น่ารักสมวัย >.<
นึกถึงตัวเองละแบบแว่ รู้สึกแก่เล็กๆแง่ะ
อ๊าาา แต่ละคน น่ารักมากๆเลยค่ะ
สวย
คนแรกสวย

เกิด !!
น่าร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก งามทุกคนไม่ต้องแย่งกันนนน
 เห็นเด่ะๆ หน้าใสๆ อย่างนี้ อยากเกิดใหม่จังน๊อออ ....
อุ๊ยตายรุ่นน้องทั้งนั้น

น้องบูมนี่ก็น้องเพื่อน

... ให้ตายเหอะ แต่ละคนดูดีไปหมด ทำไมมีแต่แนทดูไม่ได้เล้ยยย T^T
น้องๆ หน้าใส แต่งอะไรก้อดูดีไปหมด เห็นแล้วอิจฉาจางงงงงงงงงง

น่ารักกันทุกๆ คนเลยคร่า

แต่งเก่งมากๆ เลย

เราก็บดิทรคะ
คิดถึงโรงเรียนมากๆคะ

ดูน่ารักทุกคนเลย อยากให้ซูม ๆ ให้ดูด้วยจัง

งามทุกคนเลยค้า
น้องน่ารักๆ ทุกคนเลยค่ะ
ชอบชุดมากๆเลย ชุดน่ารักๆๆ
หน้าตาก็น่ารักกันทุกคนเลยย
น่ารักเชียว แต่ละคน
เด็กบดินทร 2 ยกมืออีกคน (แต่รุ่น 6 นะ = =')

น้องๆน่ารักทุกคนเลย ... :)
เห็นน้อง ๆ แล้ว ... เหอๆๆๆๆๆ
นี่ฉานแก่ขนาดนี้แล้วเหรอฟระ .. กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก
น่ารักทุกคนเลย

น่ารักทุกคนจริง  ๆด้วย

น่ารักจัง ทำผมสวยดีด้วย ชอบนะคะ เป็นเชียร์ลีดเดอร์ไม่ต้องแต่งเว่อร์ๆก็ดีเนอะ

อิจฉาเด็กวัยเอ๊าะวุ้ยยยยย สวยๆน่ารักกันทั้งนั้น

สวย สมกับสี่ชม.ค่ะ เข้าใจนะ บางทีงานศิลป์น่ะ ปราณีต ละเมียด เพลิน ๆ  อะไรประมาณนั้น

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again