ใครใช้ผลิตภัณฑ์ของซูเลียน(Shulian)บ้างค่ะ

มีใครใช้ผลิตภัณฑ์ของซูเลียน(Shulian) บ้าง มีสินค้าตัวใหนที่น่าใช้ช่วยแนะนำด้วยน่ะค่ะ
ZHULIANหรอค่ะ
พอดีใช้เป็นยาสีฟันอะค่ะ
คุณแม่ซื้อมาเลยแอบไปใช้ดู
ก็โอเคนะ มันเย็นสดชื่นดี
เวลาง่วงๆแปรงฟันทีนี่ตื่นเลย
แค่บีบยาสีฟันนิดเดียวก็ซ่าทั้งปากแระ
ลองใช้ดูละกันนะค่ะ
ที่ใช้ประจำก็มีกาแฟโสม  กับ ผงเวกิ  ซื้อให้พ่อ-แม่ทานนะคะ  ก็โอเคนะคะ
กินต่อเนื่องมาหลายปีแล้ว  แต่ตัวอื่นๆไม่เคยใช้ค่ะ

เพื่อนก็เลยเอามาขาย เหมือนกันค่ะ  พวกอาหารเสริม  นมเต้าหู้เป็นผงๆมาชงดื่ม  ก็อร่อยดีนะ  เห็นอาหารเสริมเขาเยอะแยะเลย  น่าลองเหมือน
ยาสีฟันใช้ดีนะ หลอดเบิ้มมาก
ผงซักฟอก กับ ยาสีฟันค่ะ เริ่ดดดดมาก
ที่บ้านใช้ทุกตัวเลยค่ะ
ส่วนตัวใช้

ยาสีฟัน ไม่แพงด้วยหลอดใหญ่มากมาย

ผงซักพอก ใส่นีสเดียว เสื้อ เหลือง ขาวทันตา แช่ใว้ข้ามคืนก็ไม่เน่าเหมือน ฝงซักฟองบางยี่ห้อที่ใส่แป้งเย๊อะ อ่ะค่ะ

เครื่องกรองน้ำ อันนี้แนะนำ ดื่มแล้วสุขภาพดี ฟันธง ค่ะ ใส้กรอง หมดแล้ว ไม่ต้องซื้อเครื่องใหม่ เปลี่ยนแต่ใส้กรองก็ใช้ได้เหมือนเดิมจ้า

กาแฟโสม คุณพ่อ คุณแม่ทาน ทุกวัน ดีกว่าเนสกาแฟนเราว่า พี่สาวเคยทานเนส ทานหลายปีมากๆ เลยมีอาการปวดหัว บ่อย คุณแม่แนะนำให้ทานกาแฟโสม ก็หายนะคะ แต่ไม่ใช่ในทันที

เวกิเวร่า อันนี้ ชอบมาก กินแล้ว ผิวเด้ง หน้าใสค่ะ เจอเองกับตัวถึงรู้เลย ปวดท้องก็ทานตัวนี้หายเลยค่ะ

บียาง อันนี้แพงมากกก แต่ดีมากกกก คุณป้าอายุ 60 กว่าแล้ว ยังสดใส เหมือน 40 ใหม่ๆ จริงๆ นะคะ ท่าน ทาน 3 กล่อง อ่ะค่ะ คือตอนแรกไม่เชื่อ นะ จัดผิวท่านแล้ว ตึงกระชับมากๆ อันนี้ ต้องลองเองค่ะ ไม่ได้โม้จริงๆ

ISO 5 อันนี้เป็นอาหารเสริมลดความอ้วน คุณแม่ท่านทาน ควบคู่กับการรัดเข็มขัด นะคะ ลดชัวร์ค่ะ เพราะคุณแม่อายุ 50 กว่าแล้ว มีแต่คนบอกว่า 30 ปลายๆลดแล้ว เราต้องควบคุมน้ำหนักด้วยนะคะ ดีๆๆ มาก แนะนำๆ

สงสัยสินค้าตัวไหน เมล์มาถามเราได้นะ เราใช้อยู่ทุกตัวเลย ^.^
เราชอบยาสีฟังที่มีรูปว่านหางจระเข้ อะคะ สดชื่นดี น้าที่ขายบอกว่าถ้าเป็นสิวอักเสพ เอามาแต้มได้ด้วย ไม่เคยลองแต่น้าที่ขายบอกเวิรค์จิง เหอ ๆ
เคยลองใช้ผงซักฟอก กับยาสีฟันค่ะ
พี่สาวซื้อมาให้ลอง
ก็ดีค่ะ โดยเฉพาะยาสีฟัน

ใช้ผงซักฟอกอ่ะ
..แม่ซื้อมา ปรกติ ไม่มีรัยพิเศษ

ยาสีฟันซุเลียนนี่ใช้แต้มสิวหายด้วยหรอ ใครก็ได้ช่วยคอนเฟิร์มหน่อยค่ะ
สวัสดีค่ะ เพิ่งสมัครสมาชิกวันนี้วันแรกค่ะ

ปัจจุบันใช้สินค้าซูเลียนอยู่เหมือนกันอะคะ ใช้ดีหลายอย่างนะคะ

ยาสีฟัน ที่แต้มสิวก็ใช้แต้มได้จริงนะคะ สนใจตัวไหนถามได้นะคะ มันใช้ดีจริงๆ อะคะ

เราใช้หลายอย่างเลย

อือใช้ดีมาก เราเป็นทั้งคนซื้อและขายดีคนใช้กันเยอะมาก
เป็นสมาชิก ใช้สินค้าอยู่หลายตัว ใช้ดีมากค่ะ สนใจติดต่อได้ 087-4650080

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น