Smooth E Gold Go Go Go!!!!

ไม่ทราบว่ามีใครเคยใช้บ้างมั้ยค่ะ อยากรู้ว่าใช้สำหรับลบรอยสิวได้ผลดีมั้ยค่ะ

รอยสิวที่ว่าคือจุดด่างดำอะป่าว เคยใช้แล้วก็ดีเลยแหล่ะ รอยจางเร็วเหมือนกันค่ะ แต่ต้องทากันแดดควบคู่ไปด้วย เราว่าดีกว่าตัวไวท์เบบี้เฟซครีมนะ

ฮีรูสการ์ ของฮีรูดอยส์ก็ใช้ดีนะเนื้อเปนแบบเจลไม่ค่อยเหนอะ
ดีมากเลยค่ะ ตอนนี้ใช้อยู่รู้สึกว่าหน้ามันโอเคขึ้นกว่าแต่ก่อน
เลยใช้สมูทอีโกลด์ยืนพื้นเลยค่ะไม่ว่าจะเปลี่ยนตัวไหน แต่ตัวนี้ไม่เปลี่ยนค่ะ

เห็นด้วยกะคุณข้างบนค่ะ ว่ารู้สึกดีกว่า ไวท์เบบี้เฟซค่ะ ^^
ที่ใช้นี่แบบเปนหลอดคือเปนครีมหรือว่าเปนแคปซูลอ่ะคะ แล้วจำเปนมั้ยคะที่ต้องใช้ตอนอายุเท่าไหร่ขอบคุณค่ะ
ใช้แบบหลอดอ่ะค่ะ แบบแคปซูลมันจะเข้มข้นอ่ะ ตอนนี้ก็ใช้อ่ะ(23แร้ว)

มันเป็นโฟม หรือว่าเป็นครีมค่ะ ราคาประมาณเท่าไหร่

มีทั้งโฟมล้างหน้าและครีมบำรุงอ่ะ แต่เราใช้แบบครีม ราคาไม่แพงมาก มีแบบหลอดจิ๋ว ละก็30 60กรัม ราคาพอประมาณ แล้วแต่ร้านยาด้วย

เคยใช้นะค๊ะ ก้อถือว่าใช้ได้ผลนะคะ  คือตอนช่วงม. ปลาย สิวเยินมากกกเลย

เราเคยใช้มะเวิร์คอะ ไม่ค่อยซึม เลยเลิกเลย
มัยเราใช้แล้วหน้ามันล่ะ -*-
แต่เราใช้ดีมากเลย
ว่าจะซื้อแบบแคปซูลมาใช้อยู่
ใช้แบบแคปซูลอยู่ค่ะ ใช้ดีมากกกกกกกกก เห็นผลไวเหมือนกันค่ะ เมื่อก่อนหน้ากร้าน ๆ คล้ำ ๆ เดี๋ยวนี้หน้าเนียน แล้วก็ขาวขึ้นด้วยค่ะ แต่เสียตรงราคานี่แหละ 12 แคบซูล 400 กว่าบาท วันละ 2 แคปซูล ก็หลายตังค์อยู่ แต่ถ้าอยากให้หน้ามันดี ก็ต้องใช้กันต่อไปค่ะ (ใช้ให้ต่อเนื่องแล้วจะเห็นผลแน่นอนค่ะ)
ดีจริงๆหรือป่าวหรอค่ะ แล้วมันต้องใช้เท่าไหร่จึงจะเห็นผลอะค่ะ
แล้วนอกจากตัว โกล แคปซูล แล้วมีตัวไหนดีอีกมั่งอะค่ะ ขอบคุณค่ะ
ตัว โกล แคปซูล นี่ดีที่สุดแล้วครับ เข้มข้นบริสิทธิ์ ซึมเร็ว แต่ก็แพงมากๆๆ ถ้าหาซื้อตามร้านใหญ่ๆ ราคาตกที่ 340-350 นะครับ
มันราคาเท่าไรอ่ะ
เห็นเขาบอกว่าใช้แล้วหน้ามัน
ที่ว่าใช้แล้วหน้ามันเพราะทาเยอะหรือป่าวอ่ะ
ตุดใช้ได้ไม่ฮะ
ใช้แล้วหน้าจะขาวไหมคะ
เคยใช้เหมือนกันค่ะ ตัว smooth E baby face gold cream ใช้ช่วงแรกก็รู้สึกดีนะแต่ว่าหน้าจะดำไปประมาณ 2-3 วันนะคะ หลังจากนั้นหน้าจะเริ่มปรับสภาพผิวให้ขาวขึ้นเรื่อยๆและเรียบขึ้นเรื่อยๆค่ะ ใช้ได้ผลดีจริงๆ ล่องลอยต่างๆบนใบหน้าก็จะเริ่มจางหายไปนะคะ ได้ผลดีจริงๆ ใช้พร้อมกับโฟมล้างหน้า smooth E extra sensitive
ซึ่งเหมาะมากสำหรับคนที่เคยผ่านการบุกเบิกใบหน้ามาหลายอย่าง ซึ่งสองตัวนี้จะไม่ทำให้เกิดการแพ้ การระคายเคืองแต่อย่างใดเลย ได้ผลจริงๆลองหาซื้อดูนะคะ
ใช้ดีจริงๆ เพียงแค่ช่วงแรกใบหน้าอาจจะยังไม่ชินเลยดำสัก 2-3 วัน ลองดูค๋ะ
เราเริ่มใช้ยังไม่ถึงเดือนเลยรุ้สึกว่าหน้าดีขึ้นมากเลยไม่มันและหน้าก้อขาวใสขึ้นจุดด่างดำ และสิวเริ่มหายไปเลยตอนนี้มีแต่คนทักว่าหน้าใสจัง
ใช้ดีนะเราใช้อยุ 1 วันเหนผลเรย 55+ จิงๆนะ

ยุที่หน้าบางคนด้วย แต่คนที่มีปัญหา อย่าท้อนะ

สู้ ๆ [เรารักษาหน้า ยุที่แพนด้วย]

ปรึกษา0866860288 รับปรึกษาทุกสภาพผิว
จากประสบการณ์ เป็นคนผิวแพ้ง่าย..

หลอดเขียว ใช้ดีสำหรับผิวแพ้ง่าย เห็นผลช้าหน่อย ทำให้หน้ามันขึ้นนิดหน่อย ถ้าอยู่ในห้องแอร์ก็โอเคอยู่

gold cream ผิวแพ้ง่ายก็ใช้ได้ ผลพอๆกับหลอดเขียว แต่หน้าไม่มัน

white baby face ไม่เหมาะกับผิวแพ้ง่าย สิวขึ้น โยนทิ้ง!

ต่อไปกะลองตัวปกป้อง UV ของ Smooth e ไว้ใช้ตอนเช้า เป็นไงเดี๋ยวมาบอก

หลังจากที่ลองมาหลายล้านยี่ห้อ..ก็เห็นมีตระกูล smooth e นะที่ใช้ดี ถึงผลมันจะช้าหน่อย แต่อย่างน้อยมันก็ไม่เลวร้ายขึ้น เลยไม่อยากเปลี่ยนละ
แชร์นะคะ

​smoot e +baby face gold cream (สมูทอี โกลด์)

อยากบอกว่า ตัวนี้ไม่ใช่เพียงแค่ช่วยลดเลือนจุดหมองคล้ำ และลดริ้วรอยเพียงเท่านั้นนะคะ ยังช่วยในการสมานแผลหรือช่วยป้องกันแผลเป็นได้ดีมากอีกด้วย ตัวดเราเองเคยเกิดอุบัติเหตุ
แล้วมีแผลที่ใบหน้า ตอนนั้นคิดว่าหน้าคงเยินเลยแน่ๆ แต่มีคนแนะนำมาว่าให้ใช้สมูทอี(โกลด์) เค้านั่งยัน นอนยัน ว่าดีจริงๆดีกว่าครีมจำพวก ลบเลือนรอยแผลเป็นต่างๆ เราก็เลยลองหาซื้อมาใช้ ปรากฏว่าหลังจากพักฟื้น นอกจากจะไม่มีแผลเป็นแล้วเพือ่นๆยังทักกันว่าหน้าดีขึ้นอีกด้วยซ้ำไป

ท่านใดที่ใช้แล้วบอกว่าหน้ามันเราว่ามันก็มันอยู่นะแต่ไม่ถึงกับมันเวอร์ และเวลาใช้ก็ควรใช้ระยะเวลาซักนิดอ่ะค่ะ

อยากบอกว่าเราใช้มานานแล้วเหมือนกันก็ไม่เคยเปลี่ยนใจเลยอ่ะ คนใช้แล้วได้ผลดีอย่างเราก็เลยอยากมาแชร์ประสบการ์ณ ค่ะ

เรื่องแผลเป็นได้ผลจริงๆนะคะ ยืนยันค่ะ

ณ คอนนี้เรากำลังจะเริ่มใช้ แคปซูลแล้วจ้า ดีหรือไม่ดียังไงจะมาบอกต่อนะคะ
กำลังเริ่มใช้ สมูทอีก โกลด์ ค่ะ หน้าเพิ่งผ่านการเป็นอีกสุกอีใสมา เป็นรอยจุดๆ เต็มหน้าเลย เพิ่งเริ่มใช้ได้ไม่กี่วัน ยังไม่เห็นผลถึงความจางของรอยแผล แต่หลังทารู้สึกว่าผิวหน้านุ่มมาก และไม่มันเยิ้ม ลองทาเฉพาะกลางคืนก่อนค่ะ ถ้าผลเป็นไงจะมาบอกต่อ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again