:: + :: สืบหา.. .ครีมบำรุงเพื่อคุนแม่ :: + ::

0 9
ตอนนี้กำลังหาซื้อครีมบำรุงผิวให้คุณแม่อยู่ค่ะ ไม่รู่ว่าจะเอายี้ห้อไหนดี
ที่จะดูแลเรื่องการบำรุง และเรื่องริ้วรอย
ไม่ก็อย่างใดอย่างหนึ่งก็ได้ค่ะ

คุนแม่ก็มีริ้วรอยตามประสาคนอายุเริ่มมากแล้ว ก็อยากให้อารัยดีๆกับเค้าบ้าง

มีคัยแนะนำสกินแคร์ดีๆได้บ้าง กะซื้อให้คุนแม่เปนของขวัญ
กระปุกละไม่เกิน 5000 พอจะมีแบบที่โอเคมั้ยค่ะ

คัยเคยใช้ยี้ห้อไหนดีๆ ก็ช่วยแนะนำ รุ่น + ราคาด้วยนะค้า

ขอบคุนมากค่ะ

Proud*

Proud*

❤ ❤ ❤

FULL PROFILE