ทำเลเซอร์ Fraxel รอยแผลเป็นจากสิวที่ไหนดีอ่ะคะ

0 8

มีรอยแผลเป็นจากสิว (และจากการกดสิวที่คลีนิครักษาสิว) มาหลายปีแล้วอ่าค่ะ

เป็นทั้งแก้ม 2 ข้าง และ ตรงจมูก

อยากทำเลเซอร์มากๆ แต่ติดว่าตอนนั้นยังเรียนอยู่ และราคาแพงมาก

ตอนนี้เห็นว่าราคาเลเซอร์ Frexel ไม่ค่อยแพงมากแล้ว

ก้อเลยจะเจียดงบประมาณมาทำซะหน่อย

T^T

เลยอยากขอถามผู้รู้อ่ะค่ะ ว่าไปทำคลีนิกที่ไหนดี

โดยส่วนตัว ไม่อยากไปทำที่ พรเกษม กับ ราชเทวี

เพราะเคยโดนกดสิวจนเป็นแผลมาแล้ว รู้สึกแย่กับทั้ง 2 ที่นั่นมากๆ

ตอนนี้กำลังดูราคาของ ธนพรคลีนิค กับ ผิวดีคลีนิคอยู่

แต่ราคาของผิวดีแพงกว่าตั้ง 10,000 นึงแหน่ะ!!

ถ้าผู้รู้ท่านใด พอจะชี้แนะ หรือให้คำแนะนำเสริมได้ ก็ขอคำแนะนำด้วยนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ^^

arissleep

arissleep

หลงใหลได้ปลื้มกับสีสันเครื่องสำอางและยาทาเล็บ มีความสุขกับการได้ทานอาหารอร่อยๆ และสนุกกับการ Shopping อย่างบ้าคลั่ง ไปหมดทุกที่ทั้งตลาดนัด แผงลอยข้างทาง เปิดท้าย ห้าง Outlet และร้านค้าออนไลน์ ^_^ รักการเดินทางท่องเที่ยว ถ่ายรูป หาประสบการณ์ใหม่ๆ

FULL PROFILE