สาวๆขาอยากเก่งpresentationหาเรียนที่ไหนดีคะ

0 9
ตามหัวข้อกระทุ้เลยค่า
เราอยากเก่งpresentationมากๆเลยอ่ะค่ะ
เพราะวิชาเมเจอร์ที่เราเรียนpresentationมีความสำคัญเป็นอย่างมากกกกถึงมากที่สุดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
เเล้วเราเป็นคนพรีเซ้นไม่ได้เรื่องเลยค่ะ เเฮะๆ
เลยอยากจะพัฒนาส่วนนี้เป็นอย่างมากกกกกกกกก

สาวๆมีที่ไหนที่เเนะนำบ้างคะ
ถ้าเป็นเเถบ พระราม2-บางแค-บางบอนจะดีมากเลยค่ะ

หรือใครมีข้อเเนะนำก็บอกได้เลยนะคะ><

ornieorn

ornieorn

ชื่ออรค่า :)
ตอนนี้เป็นสาวหน้าใส เเพนด้าบุก อยากจะสวยด้วยเมคอัพ (สวยด้วยวิธีอื่นไม่ได้เเล้ว 555)
ขอเป็นส่วนหนึ่งของจีบันด้วยนะคะ ^^

FULL PROFILE