รองเท้าแบบนี้เรียกว่าอะไรคะ?

0 12
คือวันนี้ไปเดินวังหลังมาค่ะ แล้วไปเจอรองเท้าคล้ายๆแบบนี้แต่เป็นมือสอง
พอลองสวมดูปรากฏว่ามันพอดีเกินไปค่ะT^T
กลับบ้านเลยรีบเปิดคอมพิวเตอร์เสิร์ชหารูปภาพทันที!!
เลยอยากตามหาไซส์ที่พอดีกับเราค่ะ^^

และก็อยากจะถามเพื่อนๆชาวจีบันว่า รองเท้าแบบนี้เค้าเรียกว่ารองเท้าอะไรคะ?(ตอนแรกคิดว่ากังฟูแต่ว่าไม่แน่ใจค่ะเพราะมันมีลายการ์ตูนด้วย)อยากได้แบบมีลายการ์ตูนทั่วรองเท้าแบบนี้ จะหาซื้อได้ที่ไหนคะ?

ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่เข้ามาตอบคำถามค่ะ^^

beatrix

beatrix

FULL PROFILE